Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ukiwaona wakubwa wanakusaidia TRA .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maalim Jumar, Sep 14, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    waheshimiwa Salaam.

    Nilifika TRA kujiandikisha ili nipewe TIN kwa kupata Driving Licence mpya...nikaambiwa ni bure na ndani ya siku 7 naipata.
    Lakini tangu Mwezi wa sita nilikua nasumbuliwa ''njoo baada ya wiki...mara kajiandikishe manzese...na maneno mengine kibao''

    Leo nikawaondolea uvumilivu nikaenda kumweleza Region Manager nikapewa kiongozi (namuhifadhi) nmeshughulikiwa kila kitu leo leo.
    Nawapa hongera viongozi aina hii.
    Tuijenge Nchi kwa Pamoja.

    Nawakilisha!
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpe hongera kwa kukusaidia lakini ili awe kiongozi anatakiwa ashughulikie/awajibishe wa chini yake ili wataka huduma wengine wakifika wahudumiwe kwa haraka kwa taratibu zilizopo siyo mpake uonane na boss au kutoa rushwa kupata haki yako ambayo ni ya bure kabisa
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    MPAKA NAENDA NGAZI ZA JUU NIMEKIMBIA HIYO MIANYA YA rUSHWA!
    SASA WAJITAHIDI KUWAWAJIBISHA ...MAANA HAYO MALALAMIKO YANGU NDIO KUONESHA CHINI KUMEOZA!
     
  4. m

    mbasamwoga Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekuta kaamka vizuri sio jadi yao kaka, so umemuotea. mi nilitoa elf tano ndo nikapewa tin namba
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    tuanzishe mada tin inauzwa??tuwasikilize wana tra
     
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mimi ndie nilieamka vizuri si wao. Halafu mbaya zaidi mtandao wao nilikuta unawasumbua hao mabosi labda ndio maana alipata mda wakunishughulikia!
    Lakin nilipokewa vzuri jaman!
    Ukitoa buku tano? Akina nyie ndio mnaharibu huduma ...mnawazoesha halafu yanatukuta sie tusiozoea hiyo njia haram.
    Usirudie tena!
     
  7. B

    Barbaric Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi simlaumu aliyetoa hyo buk 5, kwa sababu la cvyo hacngepata huduma na ana haraka nayo!
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sasa ukizungukia ofisi nyingi za serikali huwa hawatatui matatizo kwa mda muafaka...huoni ulimshaur afanye hivyo atakua mtoaji zaidi?
    Vizur ni kuwazindua na hatua kuchukuliwa.
     
  9. i

    ipod Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    TIN Namba ni Tsh 10,000/= wala huhitaji kumwona mkubwa labda hutaki kupanga foleni TRA/
     
Loading...