Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ukioa/kuolewa anakuwa kama mtoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zedikaya, Aug 16, 2011.

  1. Z

    Zedikaya Senior Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtoto mdogo wazazi hasa mama yake, yeye hutambua kuwa ni wake peke yake kwa ajili ya kumbeba na kumletea zawad na akifanya hivyo kwa wengine akagundua!! kilio cha hapo ikiambatana na kuzila we acha tu,
    hivyohivyo kwa mme/mke akigundua kuwa mwenzie kambeba au kampa jamaa/demu fulan zawad , eeh ! Inakuwa kama watoto tu,
    Pia mtu ukioa unakuwa kama mtoto wa chekechea kabisa kwan unanyoshewa nguo, unapelekew maj bafun ,unaulizwa kama unahitaj kusuguliwa mgongoni, unafungiwa kamba za viatu we acha tu,
     
  2. tpellah

    tpellah Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    C wote wanaopata services izo ulizosema,kuna madem wengne ni kauzu zaidi ya dagaa yan utafua mwenyewe,utanyoosha nguo na sometime hadi kupika utapika ndugu yangu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Haya wee.
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa ni wale wife materials. Kimsingi sio wanawake wote wakuolewa jamani ndugu zangu. Tuchunge sana tusiangukie humu. Wale wanawake wanokimbilia kuolewa na wamekaa kuolewa, wanavutia mara nyingi ndio sio wa kuolewa. Big hint hiyo take it. Naomba kuwakilisha.
     
Loading...