Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe tumepanda meli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by stevoh, Dec 14, 2011.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    majamaa wawili walikua wamevuta bhang na ikawakolea kwelikweli. Wakaambizana tutaendaje nyumbani wakat hatuoni vizur magar? Mwenzake akamwambia wew gar la kwanza kupita tu tunadandia sawa? Akamwambia sawa! Mwenzake akamuliza tena tutampa naul nan akamwambia mtu atakayekugusa tu unampa naul! Bas mawazo yakakubalika kwel hais ikaja wakapanda! Sasa wamefika kwenye tuta wakasukumana na jamaa mwingine mmoja wao akajisach akatoa nauli yule jamaa akamwambia mim sio konda akamwuliza kwann umenigusa akamwambia nilisukumwa. Akamwuliza kwan wew nan akasema mim ni nahodha. Akamgeukia jamaa yake akamwambia umenidanganya kumbe TUMEPANDA MELI.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaa...!!!!
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    khaaa! Bangi nibangue.
     
  4. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hahahahahahahahahahahhaha,ebwana ee.....bangi nibangue
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hayo ndo matatizo ya ki2 cha Arusha.
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mdudu rushwa noma...
     
  7. a

    amiride JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo cha mtoto jamaa watatu wamevuta bangi zao zimewakolea sawa sawa wakaambiana kwa nini sisi tunashindwa kujenga nyumba ya gorofa. mmoja wao akasema mbona hiyo ni rahisi haya tujengeni wakasimama kati kati ya barabara mmoja akapanda juu ya mabega ya mwenzake kadhalika na yule mwengine kasimama juu ya mabega ya yule wa pili kwa hiyo wakawa wameishajenga gorofa mbili.barabara ikawa haipitiki magari yamesimama akatokea askari akawaambia waondoke, wao kimya askari akampiga kofi yule wa chini, yule wa juu akamwambia wa kati angalia huko chini kuna mtu anapiaga hodi:lol:
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    dah kweli bangi ina stim
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    zote kali,
    bangi nouma.....!!!
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Eti wanajamvi vita ya kwanza ya tatu ya dunia ni ln? tumepewa quiz leo tuition au ni la mtego?, nisaidieni ni assigment tunakusanya kesho.
     
  12. W

    Wazzzza Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hcho ki2 cha Tarime
     
  13. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senkiyu
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ........ugali kilo 5 niuone kama tonge moja.
     
Loading...