Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe TRL (RITES)Bado inapeta japo tulitangaziwa wamesitishiwa mkataba na serikali!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 23, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya Mussa utashangaa ya Firauni Kumbe kujigamba kote kwa serikali kwamba imesitisha mkataba na RITES TRL kumbe ilikuwa danganya toto!!Wahindi wana peta kama kawa hakuna kilichositishwa waondo wana manage kampuni kama mwanzo!!Serikali hii sirikali!!:angry:
     
Loading...