Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe TRL ilikuwa inamilikiwa na watanzania na siyo Wahindi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 3, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Habari zilizopo TRL imepakia injini zao nakuzipeleka kwao India huku ikiwa Imeviacha vichwa vya train 10 kati ya vichwa chakavu vilivyoletwa na kampuni hiyo kwa madai wao siyo wamiliki wa Train hizo 10 baada ya kuulizwa wakatamka ni za vigogo!!Baada yakuufata uongozi wa juu TRL ukawambia injini tulizoziacha siyo zetu bali ni za Vigogo wa nchi yenu sisi zakwetu tumeisha zipakia na kwenda India.Ulipofuatwa uongozi waserikali ukajiuma bila kutoa Jibu ila kwa mjibu Injini hizo ni za Kigogo mstaafu serikalini kwa ngazi ya Juu mwenye migodi!
    Inasemekana hata mswaada wakununua vitu vya mitumba uliasisiwa kwa makusudi na wanasubili upite serikali ije inunue hizo injini!!!
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jubaaa!! Nafwaaa!!
     
  3. S

    Smafuru Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aic heko kwa hiyo news...lkn tupe japo herufi za mwanzo za huyo kigogo wa migodi
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo bo...ngo bana
     
  5. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    KakaKiza habari kama hizi zinatonesha mioyo yetu zaidi.

    Ajabu come 2015 watanzania watawapa tena kura. Hivi watanzania tukiwanyima kabisa kura hawa wezi NEC watachakachuaje?
     
  6. J

    Joachim Morgan Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nchi hii wajinga tuko wengi.
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ndo maana yule mdigo alipandwa na jazba buhge, kila mbunge alikuwa anajuwa the motive behind, wakajifanya wanaongeeea! Mwisho wa siku mtumba wa kwanza ni hivyo vichwa treni !
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kama unajua ukweli tuwekee hapa. Kwa mambo ya wizi na rushwa bibie nakuaminia kuwa wewe ni mzalendo.
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wewe mwiba wa jagwani kaa kimya.
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ya wezekana zikawa pumba kwa sababu unahusika katika mchakato!!kwa maana hiyo unapumbaza watu waone ni pumba!!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwa yeyote yule aende TRL taambiwa vichwa vya Train vilivyo achwa viko wapi??ataonyeshwa na kwa taarifa vichwa hivyo kwa sasa ni chases kwani wamekongoloa spare zote!!!
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Toa zako ambazo sio pumba tuzione!!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Apate wapi mzinguaji au unakuta ndo vibaraka wa mafisadi!!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Wewe FF yako wapi yale uliyosema? Eti kuumwa kwa Mwandosya kuna uhusiano na mdau wa maji::::Full crap
     
  15. M

    Mlabondo Senior Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Humu ndani kuna mijitu mijinga kakakiiza Ana uhakika na anayo sema. Kwani nchi inaliwa kiuni
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nahisi kura nyingi zitaenda NCCR Mageuzi....:A S embarassed:
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyo Lazima awe Che Nkapa tehe
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Achaneni na huyu jamaa. Yuko busy na kusimika Taifa la kiswahili ambalo halitakuja kutokea milele maana huu uswahili uko kwenye ngwe ya lala salama. We are counting the clock. Ukiona analeta mada basi lazima itakuwa ni ya maslahi binafsi na sio nchi yetu.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Mkapa kiboko!mtibwa sugar nayo yake
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kweli hii nchi ina wenyewe!
     
Loading...