Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Tonya..unasomaaa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sekulu, Apr 18, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wengi wamekuwa wakijiuliza Matonya yuko wapiiii,kwa taarifa yenu ni kwamba hivi majuzi tu huko kitaani alifunguka waziii kwamba kwa sasa anapiga kitabu (anasoma) kule Kenya.

    Alipobanwa kwa maswali kutaka kujua anasoma kitu gani,Tonya alisema ni mapema sana kusema anachokisomea mpaka hapo atakapoweka cheti mkononi ndipo atakapokuwa tayari kuweka wazi ni nini haswa alikuwa anasomea.

    Source Gonga Hapa

    Point Blank
    Ila sijajua kwanini hataki kusema anasoma nini na ktk chuo gani!, Dah!
     
Loading...