Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe tende za nje ni tamu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 22, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Watoto wa Mauritania wakimkaribisha Rais Jakaya Kikwete kwa tende na maziwa alipowasili jijini Noaukchott kwa ajili ya mkutano wa wakuu wa nchi sita za Afrika wenye jukumu la kutafuta suluhisho la kisiasa nchini Ivory Coast. Kulia kwake ni mwenyeji wake, Rais Mohamed Ould Abdel Aziz wa nchi hiyo.(Picha na Freddy Maro).
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!naona mkwele anachekacheka tu akifurahia tende harua!!
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio wamemfikisha mahala pake....
     
  4. kansije

    kansije Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tende maziwa zinaongeza nguvu kwenye mambo yetu yale, sasa hapa jk sijui walimfikiriaje?
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    hawana bembea huko?
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakugongea senks kwa hili ha ha haaa
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hawa wachovu kuliko sisi...ona taxi zao

    [​IMG]
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    TZR wao si haba........

    [​IMG]
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duh kumbe jamaa wachovu mbendembende kuliko hata sisi?
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo taxi ni ya wapi vile?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue ndio nini?
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wamfikirie kama mchakachuaji na mchakachuliwa ni yule aliyelalamika kuchakachuliwa.
     
Loading...