Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Tanzania kuna Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by landiis, Jan 31, 2012.

  1. l

    landiis Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sijamsikia Waziri wetu Mkuu Mheshimiwa Pinda akihamasisha Masuala ya Utendaji serikalini kama Mtendaji mkuu wa serikali hadi Madaktari walipogoma akajitokeza hadharani. Je, alikuwa likizo ya muda mrefu?
     
  2. U

    UNIQUE Senior Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni yes man. Toka edward lowassa ajuuzuru hiyo nafasi iko wazi abisa. Watu wamesema wanataka 3500,000/= sawa ubwa wewe unatoa ngapi. Hapa ni swala la hela siyo majadiliano. Hii siyo siasa.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Achana naye badala ya kutatua tatizo ye analia tu!!!!!
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Alienda kuifanyia modification sura yake maana hana analoweza kuamua mpaka ampigie simu bosi wake kilaza.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hana lolote huyu ni porojo kwa kwenda mbele, muoga mnoo
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kejeli za nini wakti ndio waziri mkuu wenu Tz/tanganyika.

    Mkubali mpinge yeye ndie PM kisharia na bunge lilimthibitisha tena kwa swifa nyingi sana nzuri nzuri. sasa megeuka?
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Kadri siku sinavyopita ndiyo busara zake zinapungua. Alipoteuliwa kwa mara ya kwanza alionekana kama anajua mambo na mwenye huruma hadi kujinasibu kuwa yeye ni mtoto wa mkulima. Lakini sasa amenogewa na ufisadi hakumbuki alikotoka!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni mtoto wamkulima aliyeishi maisha ya kifisadi kwa mda mlefu tuu atakumbukaje mashamba, na kwa taalifa yako hawa watoto wanaokuwa wawakulima wakipata ****** hulia mbwatamwata!
     
Loading...