Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Tanesco iko ICU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Mar 18, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi wa tanesiko amekiri kuwa tanesco iko hoi wanatarijia kukopa ili wafanye ukarabati wa mitambo.

    Bakuli lao la mkopo likifail tunarudi gizani.

    Star tv 18/03/2012
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Turudi tu gizani kieleweke, umeme wenyewe kila siku bei juu.
     
  3. W

    Wabo Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kuna mgao wa kimya kimya hawataki kutangaza rasmi kuepuka pingamizi la wananch kwa kauli za uongo alizotoa ngeleja mwishoni mwa mwaka jana
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inaashiria bank za ndani hazina imani na tanesiko ndomaana wanakimbilia mabenki ya nje kwenda kukopa
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ile mitambo ya simbion zilizosambazwa mikoani zinafanya kazi gani?
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kinaendea shaghalabaghala maana nchi ipo katika ombwe kubwa la uongozi toke dunia ianze.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mafisadi wakikamatwa uchumi utayumba----Pinda


    Kwani rosti tamu kafunga account zake??
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ngeleja na mpango wake wa dharula yuko wapi? au ndo hela walipeleka uzini na igunga? na sasa arumeru east?
    Hii nchi haina mwenyewe tokea Nyerere auwawe
     
  9. oba

    oba JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tutarudi gizani mara ngapi?kuna mahali hapahapa dar tulishasaha taarifa ya habari ya saa 2 coz kila siku wanakata umeme kila saa 12 jioni
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Wameona madhara ya kutumia mipesa kibao kwenda ikulu bila kujua wataendeshaje nchi....nchi haiendi kwa auto pilot!!ndio mjifunze wale wanaokimbilia ikulu tuwaulize mara tatu wanafuata nini???
     
  11. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hili jambo la wagombea kutokubali kujibu maswali ya wananchi, kutokubali kusimama majukwaani pamoja na wanasiasa wenzake kujibishana kiushindani kuhusu sera za vyama vyao na siasa za uongozi wa nchi kwa ujumla ni lazima litazamwe kwa undani. Kama kiongozi hana uwezo wa kusimama jukwaani akajibu maswali ya papo kwa hapo na kujipima na wanasiasa wenzake kuhusu mipango aliyo nayo ya kuendeleza nchi yetu na aweze kueleza kinaga ubaga atakavyosimamia kuboresha uchumi wa nchi basi hatufai! Hicho ni lazima kiwe kigezo 2015.
     
  12. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Watu wanaiba sana umeme!
     
  13. K

    Kimweri JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 3,153
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Tanesco has deeper issues beyond the current popularized ones..., if lets say a new household needs to connect to their so called grid,the y have to bribe everyone to get it on top of the service line fee they pay.bribe the manager,bribe the technicians,bribe the drivers,bribe the inspectors..,then if lucky wait for may be six months before they finally get to see the elusive power..,guess what..,they will be welcomed with severe rationing thereafter..,

    Then we have Tanesco lamenting that they do not have cash..,the fact of the matter is your so called mafundi's and employees a re fcuking up the company all the way..,

    One day The government will wake up and Tanesco will get competitors,then they will have to fight for customers the way TTCL does now..,May be then,they will learn how to run an efficient organization,one that is free of corruption and one with a vision to deliver good service.

    Sad thing is everyone inside Tanesco knows about these things..,yet they have opted to chill out and wait for the day when they run to the ground...,Bastards!
     
  14. m

    mbwagison Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Rashid iokoe Tanesco! hawa madogo Ngeleja na jamaa wa SMG bure kabisa! ulitabiri Dr nchi itaingia gizani! hawakukuelewa! ondoka huko Amana Bank iokoe Tanesco.
     
Loading...