Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Starehe Ghali zimo Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kayundi2, Mar 15, 2011.

  1. k

    kayundi2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi jana kaitembelea mkahawa maarufu jijini Dar.Wenzangu sikuamini yale niliyoyaona.
    Hapa Kwetu kuna wenzetu wanaolipa Dola Mia Tatu Hamsini usiku moja katika jumba cha Kulala....Maskini Watanzania.....Niliwaona karibu wabungu wanne humo ndani.
    Ziangalie baadhi ya hiz Mahoteli
    The Best Hotels in Dar-es-Laam Tanzania
     
Loading...