Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe soksi chafu dili!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 14, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wachunguzi wa gonjwa sugu la malaria kutoka ifakara health centre wakiongozwa na doctor okumu,wamegundua kuwa soksi chafu zinazonuka uvundo zafaa katika mapambano dhidi ya malaria.Ule uvundo wa soksi ni harufu kutoka mwili wa binadamu hivyo mbu waipatapo harufu hii,kwa haraka huzivamia soksi na kuzengea hapo muda wote wakidhani kuna mwanadamu around.Kwa hiyo unaweza weka soksi chafu zenye uvundo kwenye kona ya chumba chako cha kulala,mbu wote watajaa huko na wewe utalala salama salimini kwa sababu ukali wa harufu ya soksi unazidi hata harufu ya mwili wako,mbu hawatakuwa na habari na wewe,watakuwa busy na soksi usiku kucha.Pia ukitaka kuwaua,ni rahisi tu,wakishajaa eneo la soksi zenye uvundo ni rahisi kuwaangamiza kwa dawa ya kupuliza.Lakini watafiti wanaendelea kutafuta dawa yenye kufanana na harufu ya soksi zenye uvundo(source,BBCSWAHILI).MALARIA HAIKUBALIKI,TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,174
    Trophy Points: 280
    Hawa wana sayansi wanataka kuvunja ndoa za watu.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dah! Imeshafika humu?
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wako 'fasta'....I had an honour of working with Fredros Okumu at IHI, he is a brilliant young scientist (not a doctor yet) with lots of crazy but smart innovations on fight against malaria vector (mosquitos)! Bravo Fredos..
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haina kufua soksi!
     
  6. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhh! Wenye kunuka miguu watapata dili...
     
  7. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    that means net kushusha tena basi..... huuuuureeeeeeee. ila mh? watu watalala kweli.
     
  8. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaaa!!!!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    inabidi watu wakifika baa wavue viatu soksi zinuke uvundo na mbu hawatawang'ata
     
  10. G

    Gwesepo Senior Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usifanye hivo mke wako atakimbia
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii habari nimeisoma mahali pengine. Tuseme iwe ni kweli, bado kuna maswali mengi ya kujiuliza.
    Kwa nini zisiwe nguo alizovaa mtu mchana kutwa?
    Ikiwa soksi zinazonuka uvundo ndio "Rungu" kwa mbu ikiwa utaziweka kipembeni, hicho chumba kitakuwa kinakalika kwa uvundo huo?
    Anyway, mimi kwa hili sina la kuchangia saaaana, bora niendelee kusoma michango ya wengine kwanza. "It sounds me too local to be true"
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kilevi kitaongezeka kwenye vyupa.
     
  13. N

    Nickbob Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kubabake!
     
Loading...