Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Skin Tight Maarufu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kachumbari, Sep 26, 2012.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    skin tight.jpg nilifikiri kwa sisi wa uswazi tu,kumbe vazi hili ni maarufu.
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,225
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    we kweli mswazi nini kinacho kushangaza sasa!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Haionekani sana bana! 'Mama wa kwanza' oyeee!
    [​IMG]Angetupia kama Mama Obama ungesemaje!

    [​IMG]
     
  4. k

    kachumbari Senior Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi sikujua kama vazi hili linavaliwa na viongozi pia na kwa mila na desturi zetu huku kiongozi hawezi vaa kama Mama Obama na akatemdea mtaani kama hivyo.
     
  5. L

    Laaziz Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    skin tight mbona ni vazi tu ila linavaliwaje ndio tatizo, hapo naona mamaa kaivaa ndani ya dira good.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    tatizo sio linavaliwaje, tatizo ni maumbile. Akivaa mdada mwenye flat skrini nyuma, tumbo mbele na miguu kama toothpick hamlalamiki. Sasa kama mtu mashaallah afanyeje!
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mawazo mgando shida sana "kwani mtu kuwa kiongozi inabadilisha utu wake? ana mahitaji kama mtu mwingine, ana shida kama mtu yeyote, anaumwa kama wengine, anapenda na kupendwa kama wengine. Msiwanyanyapae viongozi.
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila inawezekana umaarufu wa kuchukiwa unaongezeka kuliko wa kupendwa.
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Inasaidia maanake anaweza kuteleza kwenye ngazi halafu Wapiga kura wakaona vinavyostahili kuonwa na Mpigiwa kura pekee.
     
Loading...