Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe si kwenye soka tu.......

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 22, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilifikiria kuwa Mzee wa Bastola ana matatizo ya kuwadanganya wadau(wapenzi na wanachama) wa Simba tu, kumbe hata kwenye nyanja nyingine,My GOD....
    Kauli yake ya kuwaambia Uma wa wapiga kura wa Igunga kwenye mkutano mmoja wa Kampeni wakati akimpigia debe Mgomba wa CCM kuwa Mgombea wa Chadema alishajitoa inafanana kabisa na hizi zifuatazo:-
    1. Tumefikia hatua nzuri katika usajili wa Asamoah(Keneth), wana Simba jiandaeni kumpokea
    2. Tumeshamsajili Nizar Khalfani, tutamtambulisha kwenye Tamasha la Simba pale Dar Live
    3. Tumeshamaliza kila kitu kinachohusiana na usajili wa Mbuyu Twite, Twite sasa ni mali ya Simba,atakuwepo na atacheza kwenye Simba day
    4. Tumeshamuuza Okwi kwa Euro kadhaa
    5. Tutajenga ndani ya muda mfupi uwanja wa kisasa wa Simba
    6. Mtoto wa Kigogo ndo aliyem'sainisha Mbuyu wetu kule Kigali.
    7. Etc,etc

    Huko kwenye siasa watu wameshamshtukia na ndo maana watu wametumia uongo wake huo kama 1 ya silaha zilizotengua ushindi wa Mshindi, siku watakapokuja kushtuka huku kwenye soka ndo utakuwa mwisho wa huyu Mzee msema uongo.
     
  2. Transkei

    Transkei Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aaaaaa!!! kijana mwenyekiti wetu ni mtu makini that's why prezo wa TFF amemuomba asiresign coz ni mtu muhimu sana kwenye soka letu la bongo!!! pili,wazee wa jangwani hamumjui vizuri manji hana mapenzi ya dhati na yanga yule ni mtu wa 'nothing should goes for nothing' mkija stuka chaliiiiiii!!!!
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Umesahau moja.. SimbaSC5_0Yanga.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    huji ni mtu wa kuwapa wapinzani ushindi.Katokea igunga CDM wamenchomoa mbunge, kaingia simba alichoweza fanya ni kuwatibulia enyimba tuu na kuiacha simba inyukwe round iliyofuatia, sasa ni kupoteza mbele ya Yanga tuu.Simba iachane na biashara ya kutumia mihela kibao katik usajili badala yake iongeze katik mishahara, kuendelea kuza vipaji, na kuchukua wachezaji wasio na mitandao ya wanazi .Hawa wachezaji waliopo kwa maslahi ya wanazi huwa hawafundishiki kwani kazi yao ni kucheza siasa na si mpira
     
Loading...