Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe shida ni ngome za CHADEMA wala si vinginevyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jul 8, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wakuu habari zenu .
    Usiku huu nime bahatika kusema na mkubwa mmoja huko serikalini akiwa amechukia aliitwa kwenda kwenye matukio ya mauaji ya Mwanza , ghafla wamesitisha safari .Nikamuuliza kwa nini wanakimbilia kwenye mauaji na hawachukui hatua za kuacha kuwaua wananchi kasema unajua mkuu Lunyungu shida ni serikali kuwa na hofu Chadema imeweka ngome na zinaongezeka.Wanadhani kutumia risasin kutawafunza wanao ikataa CCM .Nikamuuliza ni sahihi serikali kumwaga damu kwa njia hizi na kuongopa akasema ni power struggle .Upinzani na hasa Chadema wamekubalika imekuja kama shock wao walitegemea CUF kumbe chadema ni wabaya zaidi kwa watawala so ndiyo hayo mnayo yaona leo .Kataja ngome za Chadema ni Kilimanjaro , Arusha ,Mbeya , Iringa na sasa zinaelekea Shinyanga na Dar iko nusu kwa maana ya wabunge walivyo lakini akasema Dar ni kutangaza matokeo kwa nguvu CCM haikubaliki . Mkuu huyu anayajua na kumbe wote wanayajua ila ndiyo hivyo madaraka .

    Nawasilisha kwa ufupi
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na zitaongezeka ngome. Bado Lindi na Mtwara hata Iringa. Wape pole watawala kutoka kwa watawaliwa!!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Sure they know better .Na hasa pale wanaposhindwa kuwapata watu 2 pale .Mbowe na Slaa . Maana wanawatafuta mno wawape cha juu lakini wale watu pamoja na uanadamu wao wana mapungufu lazima ni wa kujivunia kabisa .Wako imara na hapo wanaogopa sana .
     
  4. S

    Script Kiddies Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona shinyanga zamani tu.
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Kaka wao ndiyo wanashituka sasa wakati kumesha kucha
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    too late
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmm.......kaz ni kwao
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hawana wataalam wakuwasahuri cha kufanya?
     
Loading...