Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe sheikh farid na yeye chadema!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by norbit, Oct 23, 2012.

  1. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sheikh farid akiwasili mahakamani
     
  2. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    hivi kwani hii ni alama ya chadema au ya free mansory?
     
  3. c

    chachu Senior Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du inaonekana upeo wako ni mdogo katika mambo ya kisiasa. u can be great thinker.Hiyo ni alama ya mageuzi inatumika nchi nzima.
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii ni alama ya Victory.
     
  5. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    You can't direct the wind but you can adjust the sails, thank you for yr great-scope

     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    hakuna mtu mwenye akili timamu aliye ccm!
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Je wananchi ambao serikali yao inaongozwa na ccm wao wana akili mkuu?
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hizi alama za vidole na mikono kila mtua anatumia kwa jinsi anavyotaka yeye!! Aliyekuambia alama ya vidole kwa CDM ina hati miliki ni nani? Na kuwa eti ni marufuku kutumika kwa mtu ambaye si mwanachama wa CDM? Akili za hawa dhaifu ni dhaifu kweli kweli!!! They never think twice!!!!
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapumbavu hufikiri kipumbavu. Yaani umeona V ni CDM tu mjinga wewe?
     
Loading...