Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Samunge ipo Kenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Jun 29, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Najua hiyo heading itakuchanganya ila habari ndo hiyo, watani wetu nilifikiri wangeishia kudanganya dunia kuhusu Kilimanjaro na Serengeti tu... sasa wanadai Samunge ipo South Kenya na ni mwendo wa dakika 45 from Nairobi Airport, wageni wengi wanapitia Kenya kwani wameshaambiwa kutoka KIA (Tanzania) hadi Samunge ni 800Km (hapa wameongea ukweli japo hawajasema ni kwenda na kurudi) Mbunge wa Ngorongoro Hon. Kaika Telele amekuwa mbogo serikali kunyamazia tu bila kukanusha habari hizi....

    Ninachojiuliza hivi Serikali yetu ipo wapi....?


    Source: gazeti la nipashe
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kenya inazidi kupata umaarufu na usishangae wakisema Mzee Mwasapile ni Mkenya....
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Serikali yetu ipo likizo, na wizara ya utalii ni kama ilifutwa haipo tena. Watu wanahaha na posho tu, ingekuwa vipi Kenya wachukue hata hii mikoa michache ya kaskazini nayo itangaze kuwa ni mali ya Kenya. Hata mzee mseveni aangalie anachotaka upande wake nacho ajisogezee, nchi haina viongozi, yamebaki majina tu.
     
  4. n

    nyantella JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania tumezidi uvivu yaani hata Samunge itangazwe na Serikali? lets face the truth we are not creative and uvivu umetuzidi!! lets wake up!! huyo babu wa samunge mwenyewe bado tuna mbeza wakati wenzetu wakenya wanamchukulia serious! angekua kenya kweli ungesikia jinsi tunavyo lalami oh serikali haituwezeshi kwenda kenya oh... blah blah...kutwa kucha!!!
     
  5. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakenya nawaunga mkono, maana hawajakosea lolote katika matamgazo yao, hawaudanganyi ulimwengu. Wanatangaza huduma wanayoitoa na kujiingizia fedha za kigeni. Hawajasema "mlima Kilimanjaro uko Kenya," bali "njoo Kenya utaona mlima Kilimanjaro." na kweli watakupeleka mahali ambapo utauona. Wanapoongoza watalii kwenda kutembelea mbuga zetu wanaingia kwa vibali na kuwapatia watalii huduma kadiri ya makubaliano; na wanapata faida. Na wakisema "Samunge iko kusini mwa Kenya, kijiografia na kimantiki hawajakosea" Mwenyewe si unaiona kwenye ramani na mipaka unaiona, ila kutokea pande za Kenya huduma ni bora zaidi.
    Hili suala halipo kwenye utalii tu, angalia hata bandari. Mara nne mniwafaidishe wakenya nipitishe mizigo yangu Mombasa kuliko usumbufu unaopatikana bandari ya Dar. Tusiwalaumu wakenya ila viongozi wetu waliolala; wakenya hawajatuzuia kutoa huduma wanazozitoa wao.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hatunawasomi....
     
Loading...