Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe saa ya ukombozi iliwekwa betri za kichina!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by NasDaz, Nov 1, 2010.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hatimae imefahamika kwamba kumbe ile tuliyokuwa tunaambiwa ni saa ya ukombozi ama ni ya kichina au iliwekwa betri za kichina baada ya kuonekana mwendo wake kusuasua kiasi cha kutishia ule mtiririko wa kwamba siku moja ni saa 24!!! Hadi inafika saa 10 jioni, saa ya ukombozi ndo kwanza ilikuwa inaonesha saa 6 mchana jambo lililotia shaka kwamba huenda betri za saa hiyo zimeishiwa nguvu na hivyo kuufanya mshale wake wa sekunde kutembea kwa mwendo wa mdebwedo mithili ya ule mshale wa saa!!! Hofu ya wale waliokuwa wanaiamini saa ya ukombozi ni kwamba huenda kuna mjanja mmoja ambae badala ya kununua betri kutoka kwa authorised dealers; mjanja huyo akaenda kununua kwa wamachinga wa pale mchikichini!!

    Alamsiki, lakini nasikia Dr. Slaa is badly defeated pale Dom na wilaya zake huku wakielekea kugalagazwa kule Kahama!!!!Hata hivyo, don' mind abt hayo matokeo kwani my thread here was just abt saa ya ukombozi ambayo iliwekwa betri za kichina!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    OHOOO POOR YOU ONE OF THOSE CRAPS

    Because hypocrisy stinks in the nostrils one is likely to rate it as a more powerful agent for destruction than it is.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kikwete & co, wameshaisoma namba, wanajua ni jinsi gani pressure iko juu, wanatumia nguvu sana kuchukua majimbo
     
  4. w

    werema01 Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont argue with an idiot
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Sio mgeni wa JF kwahiyo nashangazwa ninapokutana na kauli za kiungwana kutoka kwa wana-CHADEMA lakini sipati shida hata punje ninapokutana na kauli kama zako!!! Mie nazungumzia saa ya ukombozi iliyowekwa betri za kichina, inakuwaje mkuu unatokwa na povu mdomoni?!Ni saa jamani, saa ya nini kukatishana stimu za kupata usingiz mwololo!!!!!!
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Watu kama hawa ndio wasaliti wa nchi hii!!! Huo upuuzi wako unaonaje ukituondolea hapa jamvini?
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap
     
  8. p

    papichulo Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuaje, mbona slaa anaburuzwa na JK?
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Inaelekea una hamu ya kuvurumushiwa mitusi wewe; shauri yako mi simo!!!Nshajichokea kutukanwa kila siku! kwiwkieiikwiikwwiiie
     
  10. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli anaburuzwa wala sio uwongo,bora hata Lipumba,na Jk anashinda,i don care bout matusi kwani hamna tusi jipya but the truth itabaki palepale kwamba Jk bado twamuhitaji!
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Madrasa nini ile? Ngoja niweke kwa nini maana nitafungiwa.

    Jamaa kajitahidi kuonyesha jinsi kosa kubwa sana lililofanyika kwa wazazi wake kutokutumia Durex.

    Kabwabwaja sasa acha akalale salama na ulimbukeni wake.

    Ingelikuwa CCM ni dini, basi huyu angelienda na Mabomu pale ofisi za Chadema na kujilipua.
     
  12. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kama imegeuka kuwa saa ya ushindi wa kishindo kwa CCM....
    uuuuuwwwiiiiii!!!
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    1995.......itfananishwa na 2010?
     
  14. C

    Chesty JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Msipomuhitaji mabazazi kama nyie atamuhitaji nani.
     
  15. C

    Chesty JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watu wameshachukua Kawe (Oysterbay, Masaki, Msasani, Mbezi Beach, Salasala, n.k), Mwanza city, Arusha city, Mbeya city, Moshi Municipality, Iringa Municipality, Musoma and the list goes on. Guess wamemuachia wapi Kikwete, Tandahimba???

    Oh my God, Makamba hana kazi ni lazima ajiuzulu.
     
  16. C

    Chesty JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    The question to me ni umechukua jimbo gani, sio jimbo tu ili mradi jimbo. Ndo mtakapojua kumbe watu wanafanya research kabla hawajaenda kwenye uchaguzi sio wanaenda kichwa kichwa.

    Jeshi zuri ni lile linalotarget strongholds sio unapiga randomly. Hao ndo CHADEMA bwana, chama kimetoka from nowhere mpaka kugaragaza mafisadi!
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wametangazwa na magazeti na vyombo vingine vya habari utafikiri watashinda, kumbe ni sawa tu na Lipumba ambaye alikuwa hatangazwi kama slaa kwenye magazeti ya akina mwananchi, Aibu. Halafu kuna kitu kimoja kimenishangaza sana, CUF walikuwa wakikabana na polisi/tume ya uchaguzi-waliambiwa wanaleta fujo/chama cha fujo kwenye vyombo vya habari lakini chadema wanayoyafanya mwaka huu wanaonekana wanadai haki yako, this is stupidy,
     
  18. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAHAHAHAHAHAAAAAAAAAAAAAAA, NO COMMENT.

    KIKWETE HUREEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
    :yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield:
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280

    Pumba.................................u!!!!
     
  20. D

    Dina JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    You might be one of the chinese batteries zinazochelewesha saa ya ukombozi....
     
Loading...