Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe rostaz alikua afrika kusini, siku kura feki zinadaiwa kuingizwa toka huko?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANASHERIA, Nov 5, 2010.

  1. M

    MWANASHERIA Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshtuka kidogo, baada ya kuona kwenye TV Rostam akijitetea kuwa siku anayodaiwa kufanya kikao Mwanza tarehe 19 alikua Afrika Kusini toka tarehe 16 October. Kilichonishtua ni kwamba tarehe 17 October, Rostam akiwa bado Afrika Kusini, ndio siku ambayo kulitokea kontena linalodaiwa kuwa na kura feki kuingizwa nchini toka A. Kusini kupitia Tunduma.
    Hebu wananchi tutafakari hili................
     
  2. H

    H6MohdH6 Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli siku ya kufa nyani miti yote huteleza! Wanazidi kutoa ushahidi wa ushiriki wao katika uchakachuaji wao wenyewe!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kweli Mwanasheria umesema, inaonyesha yeye ndiyo alikuja na ile gari lenye Makaratasi.
    Halafu isitoshe Afrika Kusini kwa wenzetu ni kama hapo Kariakoo na Ubungo. Asubuhi anaweza Kuwa Afrika Kusini jioni yupo Mwanza.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku za mwizi 40 huyu ndo mbaya wetu na KIkwete wake

    Sijawai kumchukia kikwete kama kipindi hiki

    I will never never accept Kikwete
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hE IS A PRESIDENT OF THIEVES.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    oh ooooooh mh !!!
     
  7. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Dont worry Mzee,

    Rostam alitakiwa atuonyeshe "entry stamp" na "Exit Stamp" ya SA na sio Exit stamp ya TZ kama alivyokuwa ameonyesha kwenye TV. Hawa ni mafisadi wanaweza kupeleka passport airport immigration wakapiga mihuri wakati yuko hapahapa TZ. Maana yake ni kuwa hajatuhakikishia alikuwa SA!
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acheni uzandiki nyie na uzushi, huyu jamaa ana fanya biashara zake nyingi tu Afrika Kusini .
     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    anafanya bishara nyingi tu afrika ya kusini ikiwemo kuleta karatasi feki za kura?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    CCM wanajikanganya hawaaaaaaaaaaaaa
    Wanaluka mavi alafu wanakanyaga mkojo.
    So alikuwa SA kujaribu kusuka mipango ya ayo makontena
     
  11. r

    remoteattacks Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mie mwenyewe niliipata nikiwa hapa South Africa kwa masikio yangu mwenyewe, akiongea bwana mmoja ambaye ni mwambata wa kijeshi katika ubalozi wa Tanzania huko Pretoria (Brigedia M****) kwamba "kura feki za Zanzibar zimetengenezwa mjini Sandton - uliopo jimbo la Gauteng na wanataka kura za CUF na CCM zitofautiane kidogo! Halafu za Tz bara zimetengenezwa Bloemfontein - mji mkuu wa jimbo la Free State na wanataka kikwete apate kati ya asilimia 70 - 80".

    Sasa RA kusema kuwa alikuwa SA inawezekana, na anahusika kushiriki ktk mkutano wa wachakachuaji kwa sababu atakuwa aliwaambia niandikeni jina nakubaliana na hayo mtakayoazimia au imekuwa rahisi yeye kusema alikuwa SA lakini hakwepo kwa sababu hisia zinamtuma hivyo akijua akilini kwamba kuna mipango ya wizi walikuwa wakishughulikia huko!
     
  12. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    biashara zake wewe umezijuaje?
    hata hivyo kwenda south ni masaa mangapi?
    mtawatetea sana lakini mambo yote yatakuwa wazi muda siyo mwingi.
    you wait and i do too
     
  13. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ni mfanyi biashara lakini siku hiyo alikuwa anashughulikia swala la karatasi za kura kama unabisha shauri yako
    maana aliyeona kontena ni mwangalizi wa TRA na alivyotoa report kwa Bosi wake akamwambia hairuhusiwi kukaguliwa na ikafanyika mbinu kushirikiana na mkuu wa polisi haraka haraka na gari likatokomea wakaweka gari lingine kwa ushahidi tu na kama huamini ubaki na umasikini wako,JK atakuwa rais lakini hamna anayemthamini kwa sasa na atapata taabu sana katika kipindi hiki cha 5years
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    :A S angry:
     
  15. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Sure, hilo ndio nililoona nilipokuwa natizama ile habari. Suala la exit ya Tz na entry ya Tz kwa fisadi kama yeye ni kitu kidogo sana. watuonyeshe entry na exit ya south, japo nayo ni kitu kidogo kama intelligensia imehusika na kwa mtandao uliopo wa kifisadi. What we believe ni kwamba mchezo uliotajwa ni mchafu na ulifanyika!!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kwanini RA anaheshimika na kutegemewa sana CCM?
    Ni Mafia au zile pesa zake?
    Na watu wa Tabora huwaelezi kitu mbele ya huyu jamaa.
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    QUOTE=kishalu;1226731]Ni kweli ni mfanyi biashara lakini siku hiyo alikuwa anashughulikia swala la karatasi za kura ( WEWE ULIMUONA ?) kama unabisha shauri yako
    maana aliyeona kontena ni mwangalizi wa TRA ( YUPI , HEBU MTAJE TUMJUE ) na alivyotoa report kwa Bosi wake akamwambia hairuhusiwi kukaguliwa na ikafanyika mbinu kushirikiana na mkuu wa polisi haraka haraka na gari likatokomea ( KWENDA WAPI ?) wakaweka gari lingine ( LIPI ZITAJE NAMBA ZAKE) kwa ushahidi tu na kama huamini ubaki na umasikini wako ( FANYA KAZI NDIO UMASKINI UTAONDOKA ACHA VITU VYA BURE ),JK atakuwa rais ( AMEISHA KUWA RAIS , NANI RAIS WA WOTE ) lakini hamna anayemthamini kwa sasa ( WATANZANIA WANAMTHAMINI NDIO MAANA WAMEMPA RIDHAA YA KUONGOZA , NI WW TU PEKE YAKO ) na atapata taabu sana ( HAKUNA TABU YOYOTE ILANI YA UCHAGUZI ITATEKELEZWA KAMA ILIVYOPANGWA) katika kipindi hiki cha 5years ( TANZANIA BILA CCM HAIWEZEKANI) [/QUOTE]
     
  18. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    neither do i
     
  19. r

    remoteattacks Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GeniusBrain hueleweki! Kigeugeu kama changudoa!
     
  20. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    This is terrifying kwa kweli...! Hivi huyu jamaa is there no means of eliminating him? Manake kila jambo baya katika nchi hii he has been the driving force behind it...! Hapo haujazungumzia mambo ya ajabu anayofanya ambayo bado hatujayafahamu...!
     
Loading...