Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe raisi mstaafu karume sio mtoto wa Abeid Karume!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Feb 13, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kumbe raisi Amani Abeid karume sio mtoto wa mzee Abeid Karume raisi wa kwanza wa zanzibar. Inasemekana aliekuwa raisi wa zanzibar Amani karume sio mtoto wa marehemu abeid karume raisi wa kwanza wa zanzibar. Source humu humu JF..link..nitawapeni
    quote....
    Picha:Kapige mwenyewe
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,153
    Trophy Points: 280
    Yoyo!, angalia usiiponze jf yetu ikafungwa!.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kivipi kamanda? kama kufungiwa ingeshafungiwa long time......mimi nime quote tu from jf

    ukiangalia kweli a.karume anafanana na Babu sana...na wote wanapiga fegi ile mbaya...
    [​IMG]
    Babu
    [​IMG]

    karume
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenyekujua ukweli wa mambo ni mama mzazi vinginevyo hapa mtabaki kubishana bila kufika muafaka kama vipi muibukieni maza ake
     
  5. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakafanye dna paternity test
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Yo Yo ni shoga!hii imethibitika baada ya rafiki yake wa karibu aitwaye MGUU WA MTOTO kuonyesha picha akimlawiti YO YO ghetto kwake........................................................................mtu akiquote maneno haya toka hapa JF ni uthibitisho kama wewe YO YO ni BWABWA?just asking..
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kweli lugha imepanuka. Tangu niondoke hapa mjini kuelekea shamba sina ninachoambulia. Yo YO... Mnhhhh! Sina nilichoelewa kwenye ujumbe huu
     
  8. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    wewe ndie umekosea ni mtoto wa marehemu balozi hassan diria hii ndio kweli wala si babu hiyo hata yeye karume anajuwa mimi nimeambiwa na kaka yake wa damu marehemu diria ambae anaishi maeneo ya haningham nairobi .kenya
     
  9. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Duh! Labda ni kweli.
    Naona nyusi, pua na meno vimefanana sana.
    Weka na picha ya Karume baba tuwaone wote watatu kwa pamoja.
    karume
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    etiee! Haya.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,545
    Likes Received: 6,153
    Trophy Points: 280
    Yoyo, kwa vile ilikuwa ni inside story haina as big impact as hii ambayo ni special thread!.

    Kila mwana jf ni kama mwandishi wa habari katika suala zima la kupashana habari, hivyo we have to write resiponsible journalism kwa kutoa habari zenye nia ya kujenga na bila kukiuka miiko ya the right to privacy!.

    Kabla ya kuja kwa kipimo cha DNA, mwenye kuujua ukweli mtoto ni wa nani ni mama na hayo ni mambo ya faragha, kitendo cha kutoa siri za familia za watu mtoto fulani ni wa nani, ni kuingilia faragha za watu!.

    Karume ni miongoni mwa viongozi wetu wakuu wastaafu, thread kama hii sio tuu ni udhalilishaji kwa familia ya Karume bali inamvunjia kabisa mama mzazi wa Karume Bi. Fatma kumuonyesha yeye sio mke mwaminifu!.

    Zanzibar ni nchi ya Kiislamu, kitendo cha kumsema rais wao mstaafu ni product ya zinaa na pia ni mwana haramu, inaweza kuleta machukizo, hivyo namshauri mode kutumia busara kuifunga hii thread kwa kukosekana ushahidi wa DNA kuhusu tuhuma hizi!.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ba be bi bo bu!!
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli jf ni zaidi ya social netiweki...
     
  14. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haitoshi kunishawishi nikubaliane na kauli yako. Evidence beyond reasonable doubt ni kutupa matokeo ya DNA test. Otherwise hiyo itakuwa ni paukwa pakawa.
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tangu nianze kufuatilia mada za humu jamvini, kiukweli nimejua mambo meengi mno.! Bravo Jf, Keep On Movin
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kama kuna kaukweli vile naona wamefanana sana
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wewe nawe njaa itakumaliza aiseee......
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    umeandika kama piddy arifu..sijakusoma kabisa
     
  19. D

    DATOGA Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    So what. this is past
     
  20. D

    DATOGA Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    YO YO,
    Hii avatar yako imenisumbua sana nimefuta screen ya lap. yangu kwa vidole na kitambaa lakini yule mdudu hatoki, nikasema ama kweli VIRUS wame spoil comp. yangu ile mbaya!
     
Loading...