Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe rais wetu nchi nyingine anagombewa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Mar 7, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalia hapa!

    [​IMG]
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    It doesn't matter anagombaniwa na nani huko nje. Jukumu lake ni kwa wapiga kura wake na historia itamhukumu kwa aliyowafanyia Watanzania na si watu wa nje.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Halafu wengine ohhhh, anasafiri sana nje. Mlifikiri anaenda cheza Disco huko?

    Huyo ndio JK "action speaks louder than words".
     
  4. R

    RMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa barua hiyo ni nani anayemgombea? Hii barua imetamka wapi kwamba anatakiwa aende kutawala nchi nyingine? Mtu anapokuandikia barua kukupa taarifa fulani na kushukuru kwa ushirikiano wako katika jambo fulani anakugombea? Huoni kwamba hata watu walioandika barua hawajiamini hadi wakasaini watu wanne? Umetumwa kumfagilia? Hizo ni propaganda zisizo na kichwa wala miguu.
     
  5. k

    kachumbari Senior Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    maralia haikubaliki..!
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wangejua wanagombea Kopo
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    siku zote mtu mjinga msifie hapo utafurahia ujinga wake,mkwere wanamkebehi nayeye anapata biiichwaaaaa
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaaaaaaaaaaaaaa vituko vitupu
     
  9. S

    Salimia JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ule msemo wa nabii hakubaliki kwao tumeusahau?? Huyo ndiyo JK mazee.
    Napita tu fasta lakini wakuu.
     
  10. c

    chumakipate Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafiri huko anakogombewa wanadhani TZ ni peponi ingekuwa inaruhusiwa wangempa wiki mbili tu awaongoze ndo wangejua JK ni nani.Zingeshuka EPA MEREMETA DEEP GREEN DOWANS RICHMOND za kutosha mkataba wake wa wiki mbili unapoisha angeulizwa kulikoni angekuna kichwa kisha angetabasamu na kujibu ENHEE HATA MI SIJUI.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huu hasa ndio tunaita upupu.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wanaojua diplomasia, that letter is a diplomatic way ya kumkumbusha nini anachopaswa kufanya na siyo kumsifia!
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Ule msemo? Wa kisukuma, kikwere au wa wapi? Acha kudandia mambo usiyoyajua. Maneno mazito hayo; siyo ya kufanyia mchezo na siasa zenu za maji taka.
     
  14. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata Gddafi walikua wanampokea kwa shangwe nchini nyengine hasa za afrika...
     
  15. b

    batadume Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shalo
    balo tu huyo hana loloteeeeeeee>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  17. S

    Salimia JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu umenichekesha mno kwamba malaria haikubaliki!! Duh wee mkuu umepinda mbaya
     
  18. f

    furahi JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mataifa ya nje hayawezi kumponda JK hata siku moja. Watamsifia sana coz they know what they get from him. Thats why u c wanampa heshima sana huko majuu, wanafahamu wanachokipata kutoka kwake. They know anahitaji ujiko so wanampa wa kumwaga then wakihitaji wanachotaka hajiulizi mara 2. They say ktk Africa nzima JK ndiye rahisi anayependwa mamtoni kuliko maraisi wengine wote coz si mchoyo.......
     
  19. S

    Salimia JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdudu,
    Usiwe na jazba, punguza munkari,, wewe ukisema cha nini wengine wanajiuliza watakipata lini. Utatukana sana, utamaliza vituko lakini ukweli utabaki palepale tu. Huyo ndiyo JK kaka utakufa bure kwa vijiba vya roho.
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    wote mnaotumia hiyo barua kumpigia debe JK ichukueni muipeleke kule malampaka shinyanga ambako watoto hawana hat viatu vya kuendea shule,au lakitatu ambako wananchi wanakufa kwa njaa,au gongo la mboto walikolipukiwa na mabomu kwa uzembe
     
Loading...