Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe rais huwa anaenda marekani kujirusha na wasanii hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by satellite, May 17, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ziara za muheshimiwa rais kumbe ndo huwa zinaishia kwa kukutana na wasanii na wanasoka



    Kikwete.jpg
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ni moja kati ya majukumu yake kama kiongozi wa wasanii wa bongo
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    *** Hapana; Sipendi safari zake lakini hapo wamekutana London, Kikwete on transit na david beckham karudi London kukimbiza Mwenge wa Olympics

    Kwahiyo wamekutana kwa bahati hawakupanga kukutana

    Hapo tuache fitina kidogo ...
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi inawezekana rais wa Afrika mashariki tu akaja Tanzania then akapata muda wa kukaa na Boban au Nsajigwa wakapiga story?
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ukweli kama ni mchapa kazi bora angekutana na head wa majalala akampa mbinu za kujinasua na uchafu wa majiji
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwenye picha ya Nyerere na Mwamed ally Bondia aiweke hapa!
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    We ni msemaji wa IKULU?aliyekwambia hiyo picture imepigwa london nani?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nenda kwa Michuzi Blog utaona kuwa Rais alikuwa on Transit na David Beckham hayuko USA yuko UK na nimekupa sababu

    Na pia kamualika Tanzania kutembelea

    Acha Uzushi; tuwe wakweli kidogo...
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Likes x 3. Sikioni kitufe cha likes kwenye cm yangu
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni international stars hao? ungesema labda filbert bayi ingefanana fanana
     
  11. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kookolikoo nimewataja hao kwa vile wako Timu za taifa na still nikataja rais yeyote wa Afrika mashariki ambao ni ukanda wetu ili kulinganisha japo ndani ya ukanda wetu kama hili linawezekanika,naamini ni ngumu kutokea
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    JF kuwa hewani tu, tayari hoja zisizo na maslahi kwa taifa juu!
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    May 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yaani unalinganisha kichaka na msitu wa Kongo !
     
  14. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmesahau kuwa ni vasco daggama?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana hili
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Nadhani labda inaweza ikawezekana kwa Mzee Kibaki akikutana na Hashim pale airport VIP lounge akapenda kumsikia akisema kitu au hata kumualika aende Kenya na team yake ya NBA wakatembelee Kenya na kuwapa hamasa vijana wake na kufanya utalii pia kuitangaza Kenya!sioni tabu sana!!
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wakuu naona mumefurahi JF kurudi hewani.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    JF wamejiandaaje kuhamia back up plan endapo JF itatekwa kimtandao???
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    iweke wewe unayeijua
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    hiyo sio coincidence,beks kakatiwa mkwanja wa walipa kodi kuongea na m.kwere,.beks hana mda mchafu kuongea na hiyo n*zi,naona anamjibu obama coz juzi alipiga picha na timu ya la galaxy..na huyo mama anamtazamaje huyo player?m.k.were atakuja juta ndoa itakapoanza migogoro
     
Loading...