Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe polonium 110 ndio chanzo cha mwakyembe na mwandosya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DARKMAN, Sep 29, 2012.

  1. D

    DARKMAN Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee nimepata taarifa kutoka mbeya ambako waheshimiwa walikuwa wanatoa sadaka ya shukrani kwa mungu kutokana na maswahibu yaliyowakuta. Walikwenda na riport za ugonjwa wao uliokuwa unawasumbua ambazo hizo riport ndizo walizoziwasilisha selikalini, Kifupi ni kwamba waliwaonyesha watu wachache sana hizo ripoti ambapo ni viongozi wa kanisa pekee walioona riport hizo na hakuruhusiwa mtu yoyote kuingia kwenye kile chumba. lengo la kuwaonyesha ripoti hizo ilikuwa ili kuwaongezea imani kuwa bila mungu wao wasingeweza kuwa hai. mtoa taarifa ni mzee wa kanisa ambaye anauelewa kidogo kwenye mambo ya sayansi.

    Riport inaonyesha kuwa kilichokuwa kinawasumbua ni Radioactive element inayojulikana kama polonium 210, na wao iliingia kupitia kwenye ngozi ndio maana ilienda kuattack cell za ngozi na kuingia kwenye bone-marrow ya mifupa. Laiti kama wangekuwa wamewekewa kwenye chakula wakaila, results would have been much detrimental, maana ingesababisha organs failure.

    Vipimo vyote walivyofanyiwa havikuonyesha kitu, sample zao zilichukuliwa na kupelekwa kwenye maabara ya nuclea ya india ndiko jibu lilikopatikana. unaambiwa kwa conventional toxicological test zilizopo katika mahospitali ya kawaida huwezi kugundua kitu chochote. na unaambiwa hata baada ya kugundua kuwa polonium 210 ndiyo inayowatesa, kama wangekuwa walishwa, ingekuwa kazi sana kui-neutralize kwa sababu neutralizing agents nyingi za radioactive elements ni toxic (sumu) katika mwili wa mwanadamu. Walichofanyiwa kina mwakyembe ni bone-marrow implant

    Unaambiwa 1microgram ya polonium 210 inatosha kuwaua watu wazima 5, na inaweza kutengeneza umeme wa 140watts. 1microgram ya polonium 210 ni sawasawa na gramu moja gawanya vipande milioni moja (kwa wasiojua vipimo vya metriki)

    Ndio maana yule kamanda alielitangazia taifa kwenye vyombo vya habari kuwa mwakyembe hajapewa sumu DCI KANUMBA (weka manumba) katulia kimya na alijifanya kwenda kumuhoji Mhe Sitta. Sitta alipoenda kumuona Mwakyembe India alikuwa anajua kila kitu kuwa kapewa sumu ndio maana alisema hadharani.

    USHAURI KWA WANASIASA HASA HASA WALIOJIPAMBANUA KUWA NI WAPAMBANAJI WA UFISADI, Ukiona umenawa maji sehemu na akaanza kuwashwa nunua JIKI nawia sehemu zote unazohisi umejishika kupunguza makali maana unaweza usifike india. Hii polonium 210 ndio iliyomuua yule ex-KGB spy alipokuwa uhamishoni UK, yeye alikunywa kwenye kahawa.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    asante kwa taarifa mkuu
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kama mola hajaamua uondoke duniani then watesi wako watakuwa wanafanya kazi bure kujaribu kukua!
    Bse the divine mission has to be accomplished ndo unaweza kufa!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu ni polonium 110 au 210?hebu weka sawa hapo ndio tuanze kujadili.
     
  5. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sorry darkman, mkuu hivi Polonium na Uranium ni ipi mbaya zaidi?? na hivi vyote ni viasilia vya nuclear??
    kama ni uranium basi tumekwisha vile kuanzia mwakani tutaichimba hapahapa bongo!
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    That something ironic!
     
  7. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nadhani hakuna ukweli hapa. Ni Urusi peke yake ndiyo kwa sasa ina hiyo sumu na handlers wake.

    Jiulize: ni Mtanzania gani angeweza kuwawekea hiyo sumu bila kudhurika mwenyewe? Tanzania haina hiyo sumu. Hata Marekani hawana. BBC walitangaza ni Urusi peke yake ndio inao uwezo wa kuwapa watu pollonium powder kwa sasa.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Mwakyembe asichekeane nao tena maana aliyemwekea ofisini kwake kwenye sink la kunawia mikono alimtambua kwani asiwaweke hadharani la sivyo wakishika Nchi watammaliza
    Hebu hao wazee wa Kanisa waniPM iwapo ntaoata majina ntayaweka
     
  9. D

    DARKMAN Senior Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkuu ni PO 210 sio PO110
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya Mwakyembe na kaka yako Mwandosya Mshukruni sana Mungu wetu atupaye uzima na ulinzi kila kukicha mwenye rehema na aliyejaa neema bado anawapenda na tunawatakia mema zaidi ndani ya nchi yetu.
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nimeshafanya hivyo check PM
     
  12. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Guys hiyo kitu bado ipo mikononi mwa watu believe me itatumiwa tu tena, tuliambiwa hapaha[a JF nani aliileta na kwa lengo gani. It is about time kuwaamabia wamerakani kuwa hii kitu inaweza kuchukuliwa na magaidi ikawa tishio kwa usalama wa wamarekani. Ni vizuri ikafikishwa CIA nao watajua kuwa kuwa dangerous toxic material is in someone hands in Tanzania and that can pose a danger to Americans, hapo ndio tunaweza kuwa na nafuu.
     
  13. D

    DARKMAN Senior Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo unaosema wewe ni uongo, hiyo polonium 210 sio urusi tu ndio inayo, inapatikana kirahisi sana kana unazo centrifuge za ku-enrich radioactive material, kama unaweza google yasser Arafati polonium report utakuta kuna clip ya utube ya aljazeera wanamuhoji prof mmoja wa radiology anaelezea juu ya kuipata hiyo polonium, ni element inayopatikana ardhini kama uranium, sema inakuwa siyo lethal mpaka iwe enriched kwenye centrifuge ndiyo inakuwa na half life kubwa hada miaka 300+, kwa hiyo unataka kuniambia hizo centrifuge wanazo russia peke yao.

    Ngoja nikuambie, Polonium kama radioactive element nyingine nyingi ukiacha Uranium hazihuishwi kwa sababu matumizi makubwa ya radioactive element ni kwenye energy na ballistic war head. sasa energy inayokuwa emmitted na uranium ni nyingi kuliko element nyingine na upatikanaji wake ni massive
     
  14. u

    ureni JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama ni polonium 210 wamepigwa kweli basi uwezekano wa kupona ni mdogo lazima wafe kwa mda mfupi sana,na nikweli ile haina dawa na maranyingi inatumiwa lead katika kuipunguza lakini huwezi kuitumia lead katika mwili wa binadamu manake ni sumu.

    Hi polonium handling yake ni too expensive na kuisafirisha hiyo ni ndege inakodishwa kabisa kama ni kutoka urusi mpaka tz,na wanakua wataalamu maalumu na vifaa maalumu na mara nyingi hiyo inakuaga ni deal ya kijasusi katika level ya nchi na nchi kwa hiyo mie bado namashaka na ukweli kuwa waliwekewa polonium 210
     
  15. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JamiiForums hakika ni darasa tosha. AHSANTENI!
     
  16. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    nimefuatilia mjadala huu kwa umakini kwani mimi mwenyewe nilikuwa nataka nijue hasa ni kitu gani kilichokuwa kinamsumbua Dr mwakembe na ndugu yake mwandosya
    maoni yangu: ni kwa nini manumba alisema ya kuwa mheshimiwa mwakyembe hajalishwa sumu? ni nani aliyemtuma kufanya hivyo na alifanya hivyo kwa maslahi ya nani?

    lakini pia katika nchi ambayo inajipambanua kuwa ina demokrasia wakati watu wake wanauwawa kama wadudu tufahamu nini kutokana na haya yanayoendelea hadi hii leo?

    je mbona ripoti iliyowasilishwa serikalini kutoka india kuhusu ugonjwa wake hadi leo hatujaambiwa na serikali ya kuwa ni kitu gani ambacho kilikuwa kinamsumbua mwakyembe?

    na kama khali yenyewe ndo kama hii ya kuwa ukijipambanua kuwa mpiganaji dhidi ya ufisadi basi wewe unakuwa ni adui wa mafisadi je ina maana ya kuwa hawa mafisadi wanataka kuhalalisha ya kuwa ni haki yao kula na kufuja raslimali ya umma bila kuhojiwa na mamlaka yeyote na kama ndivyo ilivyo ya nini kuwa na wawakilishi huko bungeni si bora tusiwe na wabunge kwani wao wapo kwa ajili ya kuwasemea wananchi juu ya matatizo yanayowasumbua likiwemo na hili la ufujaji wa mali ya umma

    kaka mwakyembe naamini ya kuwa kuna fundisho kubwa sana umelipata na umejua ni jinsi gani serikali yako ilivyo katili hadi kwa watu wake wenyewe.

    watanzania tunaomba nikiwemo na mimi binafsi ya kuwa kama serikali wameshindwa kutoa ripoti hadharani basi jitokeze kwenye vyombo vya habari useme ni kitu gani kilichokuwa kinakusumbua kwa kipindi chote huko india nasi tutakuwa nyuma yako kuandamana kupinga tabia hiyo na pia tujue ni kwa nini waliamua kufanya hivyo kana kwamba wao ni mungu
    tunashukuru juhudi zao zilishindwa kwa jina la yesu mungu azidi kukuzidishia uzima tele na maisha bora katika utendaji wako serikalini na nje ya serikali
     
  17. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    I accept correction. Nilichopashwa kusema ni aina ya pollonium iliyomuua Mrusi Uingereza inapatikana Urusi peke yake, na ni mali ya serikali. Ndio ushahidi waliotumia Waingereza kuwalaumu Warusi.

    Handling ya hii sumu ni sophisticated kiasi cha kutia wasiwasi kama Tanzania inaweza kuitumia.

    Kwa vyovyote vile, kama serikali ya Tanzania ingehusika kuwawekea sumu hawa mawaziri, basi singetegemea waendelee kuweko serikalini. Sidhani kuna ukweli kwenye madai haya.
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wakati wako Mh:mwakyembe kutujuza yaliyo nyuma ya pazia,usiwalinde sana wauwaji hawa,wataje kwa faida ya taifa ili wote tuwajue ili tusije kuwapa madaraka makubwa wauaji na wezi hawa.
     
  19. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea system weye,TISS umewasahau eee!.
     
  20. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiidharau TISS,wana uwezo wa kuyafanya yale usio dhania.
     
Loading...