Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe polisi kwa amri ya ccm walipigia raia wengi risasi arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabadilikosasa, Jan 21, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani nisoma gazeti la mwanahalisi leo kuhusu mauaji ya arusha. inatisha!!!. kosovo ya ajabu. pamoja na kitendo hiki hamna hata kiongozi mmoja aliyewajibika?!!

    kumbe polisi walipiga risasi raia wengi mitaani arusha. halafu jeshi la polisi wanadanganya eti walifyatua risasi kujihami baada wa raia kuvamia kituo. polisi imapata wapi ujasiri wakudanganya watanzania kupita mkanda wao uliochakachuliwa? je polisa wana haki kisheria kuua? Je wanahaki kisheria kupotosha ukweli?

    jamani chadema tunaomba mkanda halisi wa tukio la arusha kwenye DVDs.....uwiiiiiiiiiii...inatisha tanzania
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usilie!
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    polisi jamii
     
  4. T

    Theodor Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini polisi wa Tanzania ,kupumbazwa kwa namna gani huku? Wakati umefika mtathmini hata mafunzo mnayopata? badala ya kuelimishwa inawezekana mnajazwa ujinga. Tafakarini
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Police ccm hao kazini!
     
  6. e

    emma 26 Senior Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna jipya
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tawi la ccm sio polisi, rekebisha
    chagonja alisema wanafanya kulinda serikali sio kulinda raia, na kwakuwa waliua raia kwa madai ya kuilinda serikali basi wauaji wanapeta manake ilikuwa agizo la wakubwa-tutafika?
     
  8. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    La kwako jipya ni lipi???
     
  9. kkakuona

    kkakuona Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi malimbukeni. Ni miongoni mwa wafanyakazi wa serikali ambao wengi wao wanasota sana na maisha magumu. Wanabakia kutegemea rushwa za sh 500, makazi duni n.k Lakini bado ndio wanaoongoza kwa kutolinda haki za raia wengine. shame on you askari.
    Nadhani majeshi yetu yangeiga mfano toka kwa wenzao huko tunisia ambao wameungana na wananchi wenzao katika maandamano.
     

    Attached Files:

Loading...