Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe photo shoot ziko hivi????

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Jun 1, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yaani kumbe hizo photo shoot zao wanafanywaga namna hii?? aiseeee huu ni udhalilishwaji wa hali ya juu.....nilikuwa nasikiaga sikiaga aiseee kumbe kweli eeeh!!!!!! mamaaaa yangu


    hebu angalieni hizo......kumbe kuna mambo mengi ya wanaharakati kuyatetea zaidi ya haki za kuwa wanaume mbele ya wake zao....




    aiseeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. maju

    maju Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa si ukaangalie tu pono ww vp?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    photo shot hizo arifu....sikujua kama behind the scene huwa wanafanyaga hivi.....
     
Loading...