Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Pan African Energy wanatumia fedha ya Tanzania kuendesha mradi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Nov 19, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Live toka bungeni Jan Makamba anatuabalisha,ela tulikopeshwa na world bank na wakatupa sharti la kutafuta kampuni binafsi.Ndo hawa pan africa.
    Unajua wanavyotuendesha nilidhani ela zao,yaani ela zetu alafu wanaleta za kuleta na kutuma mail za vitisho kwa wabunge kuhusu wizi wao.
    Yaani Tz tumelogwa au?
    Na bado wanaendelea kutuliza wameinject ela kwa mradi huo bila serikali kujua lengo ni kuraise share zao ili mradi ukibreakeven wao wapate gawio kubwa.
    Mbaya zaidi wameinject iyo ela bila kuwafahamisha Serikali uhuni huu
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Walipe hizo hela na kufukuzwa mara moja, tujenge bomba letu wenyewe, ndio maana walikuwa wanahaha kwenda bungeni na Ikulu kwa Vasco...
     
Loading...