Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Padre naye si haba!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tatanyengo, Apr 23, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna kijana mmoja alienda kuungama kwa padre.Mojawapo ya dhambi zake ilikuwamo hii ...'Jana usiku nilikwenda beach nikawaona watu wawili wamelala nadhani walikuwa wana...nikawa nawamulika na tochi ya simu...' Kabla kijana hajamaliza sentensi yake padre akamkata kauli na kumwambia 'pumbafu kumbe wewe ndo ulikuwa unatusumbua kwenye starehe zetu!'
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    nadhani kichwa chako kimeingiwa na virus, u need to boot your head
     
  3. K

    KAYSYTS New Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babayo akizn utamkana? So no1 wh iz perfect.
     
Loading...