Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe open university wanatoa mba-transport and logistic mgnt????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HAZOLE, Aug 12, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hi all, katika pitapita yangu ya websites za vyuo nimeona open university of tz wanatoa masters of business adminstration specializing in transport and logistic management, je kuna yeyote mwenye data za hii kozi?? Soko lake je? Maana hapa tz sijaona degree yake.
    Nimeshawishika kusema hivi maana chuo cha national institute of transport kinatoa diploma na certificate tu. Naona ni fursa hii. Tuijadili
     
Loading...