Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe Nyalandu ni Mmarekani ama kweli nchi imeuzwa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mutu ya watu, Jan 25, 2012.

  1. mutu ya watu

    mutu ya watu JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    naibu waziri wa biashara na viwanda yasemakana sio raia wa tanzania wana jf mnasemaje
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ...tunasema "inasemekana"
     
Loading...