Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Ni Vocha tu Ndio Hazijapanda bei!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Mar 11, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Huku mtaani kwa kweli hali ni ngumu ajabu, kila kitu bei juu, vocha tu ndio bei ileile ya mwaka jana. Sijui wanatuvutia pumzi bado!!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Unataka zipande?
    Na sisi kwa midomo!! Zikipanda tutachonga, zimebaki pale pale tunachonga na zikishuka pia tutachonga.
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huwezi kusema hivyo kwani huwa kimsingi tunanunua muda wa hewani na siyo ile karatasi au kadi ya vocha
    so unaweza kununua vocha ya sh 1000 lakini call rate ikawa iko juu mfano kama vocha ya 500 uliweza kuögea dk 20 sasa utaongea dk 15 sawa mkuu.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuchonga ndio kufanya nini!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nimekupata mkuu..
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kuongea ongea sana.
    Umeelewa?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Alaaah!! kumbe ndio maana yake, nimeelewa!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe nawe bana zipande ili iweje sasa
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    karibu.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katavi ukinunua vocha ya elfu tano hupati thamani ya elfu tano kuna charges na kodi zinakatwa kwahiyo utapata thamani ya 4600/- hivi ukichanganya na wizi wao inaweza kuwa hata chini ya hapo.Juzi simu yangu ya Zantel nimeongea dakika 1 na sekunde 20 wakanikata 1020 baada ya kulalamika wakarudisha 470/- sasa wangapi kati yetu huangalia salio kabla na baada ya kupiga ? ili ujue imeibiwa au la.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wizi mtupu.
    Kuna siku niliingia internet, nimefungua ile page ya kwanza ya yahoo wakanikata 800. Hawa watu aisee. Dah!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    acha ubahili, yaani unalia kwa mia nane? khaa!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    yaani hii nchi inaenda hovyo hovyo tu...kila mtu akijisikia kupandisha bei anafanya hivyo...hata wewe kama unakibanda chako wewe pandisha bei tu maisha yanaendelea....
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni danganya toto tu kwenye bei ya vocha, wanatuibia kwenye muda wa maongezi.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa usawa huu ni kubwa sana aisee!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kweli.....
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    lazima nilie.
    Nirudishie basi hiyo mia nane.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ni kubwa halafu bora ingekuwa makato halali.
    Wizi mtupu.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ndio maana mi huwa naweka vocha ya jiti tatu. Wakitaka kuniibia wanashindwa.
     
Loading...