Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni tume ya kufundisha! Sio tume ya kukusanya maoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, May 3, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ni kiini macho, wajumbe wameamliwa wafundishe kuhusu muungano na mambo mengine, kumbe ndio lemgo! Tuiamini hiyo tume?
     
  2. k

    karafuu Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa
     
Loading...