Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni pazuri hivi? Aisee! Ndiyo maana wengine hawataka kuondoka

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 9, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    09/10/2012

    [​IMG]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, akiongea na Waziri Mkuu Mhe Mizengo Pinda, Waziri wa Sheria na Katiba Mhe Celina Kombani, Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Mhe Steven Wassira, Naibu Waziri wa Kilimo Mhe Adama Malima na Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe Said Meck Sadiki katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere baada ya kurejea nchini leo Jumanne Oktoba 9, 2012 akitokea katika ziara ya Kikazi ya Marekani na Ziara Rasmi ya Kiserikali ya Canada. (Picha: IKULU)


    [​IMG]Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, akiongea na Waziri Mkuu Mhe Mizengo Pinda katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere baada ya kurejea nchini leo Jumanne Oktoba 9, 2012 akitokea katika ziara ya Kikazi ya Marekani na Ziara Rasmi ya Kiserikali ya Canada.





    Source:
    wavuti.com
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wassira hakosekani; Mapambo ya RESTROOM ni ya KIFARANSA; KIHAITI...
     
  3. k

    kukukakara JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Je hizi ni picha za ripota wa upande upi? Hata za mikokoteni ya farasi sawia
    Huu ndio uhuru wa habari! Where is national privacy, i mean security!t
    Thinking loudlyyy!!!!
     
  4. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee amekuwa kama ndondocha vile...!!
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wasirra mbona amesinzia? huyu bwana sijui ana ugonjwa wa malale?
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Celina Kombani si waziri wa Katiba na Sheria waziri katika wizara hyo ni Mathias Chikawe naibu wake ni Angela kailuki, hapo ume2danganya!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wasira anaonekana ka vile anasinzia? Huyu jamaa ana ugonjwa wa malale nini maana mkimweka kwenye sofa tu analala
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada kajichanganya angle nyingi, kwenye post yake inaeleza hapo ni AIRPORT na ndio UKWELI sasa pazuri watu hawaondoki hapo AIRPORT ,?! Au akusoma post yake mwenye we kabla ya ku post
     
  9. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sura ya wassira haionekani, lakini mtizamo wangu kwa nyuma naona keshapitiwa na kale kaugonjwa ka dozi
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo dhaifu anajisikia burudaniii,nimeshangaa amekosekana kwenye sherehe za miaka 50 ya uhuru wa uganda, au kampala hamna farasi?
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NDUGU MWANANCHI HAPO NI AIRPORT kwa MAPOKEZI ya VIONGOZI - KODI YAKO YAFANYA KAZI
     
  12. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    What is the difference between the two, ZIARA YA MAREKANI na ZIARA RASMI YA KISERIKALI NCHINI CANADA?
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya madudu ndo yanaendelea kututia umaskini....mwalimu wangu mmoja alikuwa akisema ni kujimwambafy...wakati hatuna hata pesa ya kulipa mishahara ya wafanyakazi
     
Loading...