Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni Mswaki????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ludoking, Jun 16, 2011.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi ikitokea siku moja mToto wako kwa bahati mbaya akakuona uko uchi na kukuuliza “ hivi baba hicho kinachoning’inia katikati ya mapaja yako utamjibuje?

    Basi kuna mtoto mmoja alimuona baba yake uchi, akamuuliza hilo swali, baba yake akamwambia ‘usiwe na haraka, ukikua utajua ni nini


    Mtoto akaenda kwa mama kumuuliza swali hilo hilo kwamba, mama kuna kitu nimeona kinaning’nia katikati ya mapaja ya baba’ hivi ni kitu gani? Mama naye akamjibu kama baba kwamba akikua atajua ni nini

    Basi siku moja yule mtoto akamfuma baba yake anakula uloda na housegirl……..Basi yule mtoto akatoka mbio mpaka kwa mama yake na kumwambia….mama ulikataa kuniambia jina la kile kitu kinachoning’inia katikati ya mapaja ya baba

    Mtoto akaendelea kusema…leo nimejua ni nini, kumbe ni MSWAKI, maana nimekuta baba anampa dada ajisugue nao mdomoni…huku toothpaste inatoka…..

    Kumbe yule housegirl alikuwa nakula cone kwa mzee…ndiyo mtoto akadhani ni mswaki, na ile toothpaste ilikuwa ni shahawa kwani wakati yule mtoto anawaona ndiyo mzee alikuwa ana ejaculate mdomoni mwa housegirl
     
  2. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unatoa joke halafu unaipa maelezo unamaliza kabisa uhondo wake.
     
  3. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa. Joke ilitulia ila ufafanuzi umeharibu kila kitu!!! Hili ni jukwaa la Great Thinkers huna haja ya kuta toothpaste kwa jina lake tulishaelewa zamani.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapana bwana, bado iko poa bwana! Safi sana mkuu, ile ni MSWAKI..
     
Loading...