Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni kweli kuwa zembwera ni kilaza!! Hata hili 2 hajui!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by white wizard, Feb 26, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na wale wadau wa jf waliokuwa wanadai kuwa mtangazaji wa east africa radio maarufu kama zembwera ktk kipindi cha super mix, ni kilaza kwani hajui hata vipimo vya urefu!juzi anasema alishuhudia mtoto amegongwa na gari na kuburuzwa umbali wa kilomita 150!!na hakufa! Sawa na urefu wa viwanja vi 5 vya mpira wa miguu!!hivi viwanja viko dunia ipi? Vyenye urefu huu!tena anarudia rudia kwa msisitizo,kuonyesha kuwa anajua kile anachoongea,na hata huyo mtangazaji mwenzake michael baruti kumsahihisha hamna!jamani hata ile kanuni ya darasa la 4 ya mimi sili dagaa maana dagaa huleta kichaa,ilimpita kushoto!kwa watangazaji hawa bado kuna safari ndefu.
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ana ganga njaa tu yule! Hana lolote....
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaaa umenikumbusha mbali sana

    Dagaa Huuza Dukani Kwa Daudi Sent Mia
     
  4. i

    iMind JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    What is Dagaa. Navyojua huanza kilometa. Sisi tulikua tunasema Kofia Huuzwa Dukani Mwa Daudi Senti Mia
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh hii kali, yani 150km hiyo ni safari ya masaa 3 au zaidi. lol. hata kama kamaanisha 150m viwanja vitano ni zaidi ya hayo.

    Kweli common sense is uncommon
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Umesahau ni Senti MiaMoja,lol

    Kuna ile ya periodic table sijui tulikuwa tunaimbaje tena?
    Hellow Hemedi...
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    150 kms kwa masaa 3+? Madame, unatumia baiskeli ama unaongelea foleni ya mbagala to tegeta?
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simshangai zembwela najua anajitafutia riziki lakin anachokera ni tabia yake ya kujifanya anajua sana kwenye kipind chake cha supermix mtu akipiga cmu kutoa mtazamo wake yy anamcritisize hapo ndo anakosea ajaribu kumuiga michael baruti but anajitaidi sana
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mweleweni Zembwela jamani,
    Jamaa still ni mchekeshaji..hapo anaongea tu kama joke ili kufikisha ujumbe, but siyo kama alikuwa akimaanisha kweli!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Yes ni kofia,long time sana tangia mwaka 1987 mkuu,nilikua shasahau hiyo makitu.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa da form ii hyo mambo ya mkandawile daaaaaa mie nakumbuka SPEC-different btn mixture and compound,da usipime mtu wangu long sana hayo makitu,zembwela kabla ujasema kitu ebu discuss off air na baruti kwanza unajiaibisha,kuna kipindi uliachia wimbo wa kidumu ft sana-mulika mwizi lakin wewe ukasema kidumu ft lady jd-mulika mwizi na kuna msikilizaji alikutumia sms kwamba umekusea sio lady jd lakini ulipotezea sms na kuishia uwo wimbo hakuimba ladj jd basi ukaishia hapo hapo hauja omba radhi kwa wasikilizaji anyway zembwela unajitahidi lakini.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh huyo zembwela na anavyojua kujishaua kwenye icho kipendi chake looh mpaka anaboa
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mkandawile yule mwili mdogo???kama huyo alinifundisha pia.....
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo zembwela ni kilaza au wote wawili?
     
  15. b

    barnabie Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Periodic table 2likuwa tunaimba hallo helena lile beberu bora chnja na ondoa figo nen na yule mganga aliyeiba simu pale serengt club arud kwao canada...
     
  16. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Nlivokuwa sipendi chemistry......Mungu ndo anajua
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Unatishaaaaa enzi zetu,

    House girl(Hg) tulikua tunamwita Mercury

    Hg ni symbol ya Mercury.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kafundisha wengi sana huyu mtu
     
  19. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yes, zembwela ni bonge la kilaza na

    inachangiwa pia na bangi anazovuta
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    150km?????????!!!!!!!!!!!.
     
Loading...