Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ni kweli kikwete anatekeleza anayosema dr.slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 1, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanzoni sikuweza kumuelewa Dr.Slaa kuhusu maagizo mbalimbali anayompa kikwete kutekeleza, na sasa nimemwelewa hasa baada ya juzi Kikwete kuahidi kujenga Reli itakayopitisha treni iendayo kwa kasi.Kwa upande mwingine Ahadi hiyo tayari ilishatolewa na CHADEMA kama lengo la chama la muda mrefu hapo hapo Meneja wake wa kampeni Kinana alimpinga Dr.Slaa kuwa ni ndoto ya mchana.Ama kweli Slaa sasa ni muda wake kuyafanya yeye badala ya kumulekeza kikwete.
    Nawasilisha
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm ni manunda hawajui wafanye lipi waache lipi ndiyo maana mwisho wa siku wansashindwa yote, tulia kidogo utasikia JK atasema akichaguliwa elimu ya msingi mpaka chuo kikuu itakuwa bure , we subiri tu.
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa JK hatunzi rekodi. Hata yale aliyoadi 2005 akashindwa kuyatimiza, ameyaahidi tena. Nadhani mnakumbuka alipokuwa Tanga. Barabara alizoahidi 20105 ahzikujengwa akija anaahidi tena hizo hizo. Kwa ujumla hana jipya.
     
  4. m

    masaiti Senior Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa ama upeo mkubwa sana wa maarifa, fikra zake zoko mbele sana zaidi ya JK na CCm, ndiyo maana CCm na Jk wanatekeleza maamuzi yake.

    Jk, wasaidizi wake wote nadhani wana ugonjwa wa kumbukumbu, kwani hata kama rais akisahau, wasaidizi wake ndiyo wanatakiwa kukumbuka, na kuyafanyia kazi.

    Lets pray for Dr Slaa to save our country.
     
  5. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Mh. Raisi J.K Kikwete atoa ahadi kutekeleza aliyosema Mh. Slaa kuhusu treni za kasi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    treni ya slaa itakuwa tafauti na ya kikwete yake itachukua saa 3 dar hadi mwanza ya kikwete itachukua siku 1.chagua slaa utafika mapema.
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa ahadi zimemuishia, amebaki kudakia tu. Kwishneii...
     
Loading...