Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe ni kweli ile kili star ya cecafa ilikuwa ni simba

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Dec 15, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hiyo nimeamini baada ya baadhi yaviongozi na mashabiki wa simba kujiapiza eti na wao lazima waishangilie na kuisupport zamalek eti kwa sababu yanga walizomea siku kili star ilipokuwa ikicheza mechi katika mashindano ya cecafa. sasa hivi simba wana mpango wa kuagiza jezi za zamalek ili siku itakapo pambana na yanga waishangilie.
    haya mambo ya usimba na yanga ndio yanaharibu soka la bongo. Haya mambo ya usimba na uyanga anayaendekeza sana julio ndo maana alizomewa akakimbia. Mia
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Julio mtata.
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kushangilia timu hii uwe na moyo mgumu kama wa mwendawazimu, la sivyo utapata presha mkuu!
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    iwe simba au yanga ichezapo na timu ya nje bora unyamaze kimya kuliko kushangilia timu ya nje ya nchi yako. binafsi sikubaliani na huu usimba na uyanga usio na tija wala mwelekeo
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Mimi nashangaa Julio ametajwa sana kwenye timu hii wakati ukweli ni kwamba kocha mkuu wa Kilimanjaro Stars alikuwa ni Boniface Mkwasa. Nashangaa hata kwenye meseji za vipindi vya michezo redioni, watu wengi walisema timu ya Julio imefanya hiki na kile. Ina maana kocha mkuu hakuchagua ile timu akamuachia msaidizi wake? Au ndo kusema Julio yupo juu kuliko Mkwasa? Kwa nini lawama ziende kwa Julio pekee? Sina jibu, ila nilikuwa nabaki kushangaa tu!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    usiogope mpwa ndio ukubwa huu
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    julio ndo kachagua timu.ova
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    julio mpira anachanganya na siasa. mala utasikia goli hili ni zawadi ya rais na mwenyekiti wa ccm mh.dr. jakaya kikwete.
    Kwa mfano siku ile anachagua kili star alisema haoni mchezaji yanga wa kucheza kwenye kikosi chake imara atakacho kichagua. mia
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    haya ni mambo ya kawaida mkuu. usijali wala nini. pamoja sana. Mia
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu. mashabiki wetu inabidi wafundishwe uzalendo. mimi nakubaliana na wewe. Mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kipindi kikosi kinachaguliwa kocha mkuu hakuwepo. kocha mkuu amekuja dakika za mwisho hata wakina mwaikimba washatemwa.je mwaikimba hana mpira? Mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kili ishaondolewa zamani. sasa hivi mechi kali tunayo isubili kwa hamu ni yanga vs zamalek. Mia
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    • Makosa machache niliyoyaona mimi kwa Kili Stars
      kwanza TFF kumteua Mkwasa Kocha mkuu
      ..
      1.amekua na timu ya wanawake muda mwingi ...karibu miaka 2

      2.amefundisha timu ya ligi kipindi kichache.(na haiko katika hali nzuri katika ligi).kumbuka twiga wamecheza Afrika Kusini(CAN ya wanawake..na Msumbiji..All Africa Games)
      3.hakuweko wakati anateuliwa kuwa kocha..kaikuta timu tayari imeitwa..
      4.muda mchache wa kuandaa timu ..ambayo ilikuwa imeganywa...Tz Bara na Tz visiwani....kitu ambacho inabidi waanze upya kuzoeana...maana wale wapamoja Taifa Stars..walikuwa hawako pamoja...mnakutana wapya...kocha mpya..muda mfupi..matajario makubwa

      KwaTff
      1.kushindwa kujua mapema kuwa cecafa ni mashindano yanaotenganisha taifa stars...hii maana yake wangeandaa timu ya bara mapema...miaka ya nyuma kulikua na KAKAKUONA na TANZANIA STARS....
      2.kuchagua kocha mwingine..tofuati na Poulsen sababu yeye ni wa MUUNGANNO..ingesaidia kwa kocha kujua Timu yake mapema
      3.kushindwa kuchagua makocha wenye Uwezao..simkatai Mkwasa wala Julio..ila Timu zao hata kwenye ligi kuu hazichezi vizuri,hapa kocha wa JKT RUVU angefaa..kama ushawahi kuiona JKT wakicheza utakuballi..JUMA MWAMBUSI,JOHN KANAKAMFUMU...na wengineo,
      4.TFF ihakikishe zawadi za wachezaji zinafika mapema ...cjui kama zile milioni kumi zao alizo ahidi Mh Pinda wamepewa...hii inavunja moyo kwa wachezaji...

      ni Hayo...naweza rudi nikihitajika

     
  14. KASSON

    KASSON Senior Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata ingekuwa wachezaji wangetoka yanga au azam tupu bila maandalizi hatufiki popote
     
  15. L

    LUNYASI Senior Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni hawa makocha wa kibongo walililia sana wapewe timu ya taifa kwamba na wao wanao uwezo wa kuifikisha mbali.Matokeo yake ndiyo hayo tumeyaona.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280



    • Mkuu Juma na Kanakamfumu hawawezi kuwapa timu sababu huyu tenga ana ubaguzi sana. kuna yule kocha wa ngorongoro hero wote hao wanafaa. Julio ana nini? Mia
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    tatizo kubwa sio maandalizi. Tatizo ni tff ambao wanaleta zile zana za kupeana ulaji. Kanakamfumu ana uwezo mkubwa sana kuliko julio. Mkwasa wamuache afundishe mademu. tunao makocha lakini tff wana upendeleo na wanataka watu waamin kama makocha wazawa hawajui. wakina julio wamewekwa pale makusudi ili makocha wazawa wapunguze kelele. wangeweka makocha makini paulsen angepoteza kibarua. Mia
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    wakina julio wamewekwa kama mtego ili kuwaziba mdomo makocha wazawa. walitaka watu waseme wazawa hamna kitu ili waendelee kula 10% ya makocha wageni. Tunao makocha wazawa wengi tu. Julio katumika kama chambo kuwaaibisha makocha wazawa. wanajua hana uwezo. Mia
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mimi Tangia mwanzo nilikuwa against wazee wa best looser
    Coz timu kwanza imeitwa kimagumashi kuna wachezaji wazuri tu ktk vilabu vilivyofanya vizuri mf. JKT Oljoro afu unachukua mchezaji wa Coastal ili took chini uko serious kweli? Na yeye Julio na mwezake hawakuwashirikisha makocha wazawa ktk uteuzi ndo ilikuwa chance ya makocha wazawa kujenga Imani wameharibu wangekuwamakini ktk kazi Yao wangeweza hata kutoa wachezaji hata wawili kutoka chini hadi ktk level fulani, Said Maulid aw nini kweli ka hawa majamaa hawakuwa comedians
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na kweli yeye ndo alikuwa boss,Mkwasa alikuwa bendera tu.
     
Loading...