Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe NHC ni CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Oct 10, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Leo katika habari ITV nimemuona bwana mmoja akizungumzia mikakati ya shirika la nyumba la taifa NHC, nilishangaa aliposema shirika lake linafanya hayo linayoyafanya ili kutekeleza ilani ya CCM, kana kwamba hiyo haitoshi akasema eti hawataki ifikapo 2015, wawe ni kati ya watakaokuwa wamesababisha serikali iliyoko madarakani ishindwe kufikia malengo yake. Hapo ndo nikaanza kujiuliza hilo swali hapo juu.
     
  2. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si ni shirika la umma na CCM ndio chama tawala. Ndio maana inatekeleza ilani ya chama tawala. Hata kama chama kingine kingekua madarakani wao wangetekeleza ilani ya hicho chama. Ndio maana akasema hivyo.
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kazi yake ni kuhakikisha shirika linafanya kazi ki biashara ili likue na kuongeza tija and eyeing for 2015 elections bana, correct me if am wrong.
     
  4. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi mwenyewe nimeshangaa kama mashirika ya uma na yenyewe yanavyama..
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ina maana ulikuwa haujui????????????????????????????????? Wale magamba siyo mchezo Best.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shirika lolote la umma duniani linatelekeza ilani za chama tawala
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kimaadili ya kitaaluma (professional ethics) viongozi wa idara za serikali na mashirika ya umma wao ni watendaji (technocrats). Hata kama wanatekeleza ahadi/ilani/sera za chama kilicho madarakani hawapaswi kutoa matamshi ya kisiasa. Wao wanapaswa kutumia taaluma zao kufanya yale ambayo wanaamini yataleta matokeo yanayotarajiwa kitaaluma. Ni matokeo hayo ambayo wanasiasa wanayatumia kujigamba kisiasa. Kwa hiyo huyo mtu wa NHC hakupaswa kutoa matamshi ya kukiunga mkono CCM. Lakini waTZ wengi hasa wenye umri uliosonga wana mgando wa mawazo au ufinyu wa uelewa wa demokrasia ya kweli. Kwa mtazamo wao CCM ikitoka madarakani hakutakuwa na serikali.
     
  8. C

    Cric cris New Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NHC siyo CCM hata kidogo, ila kwa sasa inaendeshwa kwa kufuata sera na iran ya chama tawala ambacho ni CCM
     
  9. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine tuwe tunafikiri kabla ya kuuliza. Taasisi yeyote ya umma hulazimika kutekeleza sera za chama kilichopo madarakani,na wakurugenzi na viongozi wote wa mashirika na taasisi za umma huelezwa hilo na wizara zao husika mapema katika miongozo na ma dokezo mbalimbali wanayopewa. Wala halihitaji elimu ya chuo kikuu kujua hilo!. Ndio maana ili utekeleze sera zako, hata ziwe nzuri vipi,cha kwanza jitahd unyakue madaraka ya nchi!.
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu nehemiah mchechu nadhani anapokwenda hapajui!he is still young!anahitaji kufanya kazi na sio kutwambia mambo ya manifesto ya chama!soo after election kinachofuata ni kazi!habari zake hata yeye sio nzuri tangu akiwa citi-scbl-cba t ltd na sasa nhc!awe mpole sana na afanye kazi, kama kuna mtu anamjua humu jamvini ampe salam, binafsi nimefanya nae kazi naye ni gamba la kutupwa!!!!!!
     
  11. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata akiwa chama gani,kama anaweza ku accomplish one among primary objective ya shirika analoliongoza-KUKUSANYA MADENI TOKA KWA WADAIWA SUGU-analiongoza shirika vizuri. Secondary objective baada ya kupata mapato ya shirika yaliyokuwa mikononi mwa watu, itakuwa ni kujenga nyumba mpya na kukarabati zilizopo. Tatizo mchapa kazi yeyote akitokea nchi hii huwa kuna tabia ya wale walioumizwa na uchapakazi wake kum discourage na kumpakazia ili kumpunguza nguvu!. Hatutofika tukiwa na tabia hizi. Acheni!.
     
Loading...