Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Ngassa ni Yanga damu!

Discussion in 'Sports' started by daniel don, Jul 31, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kudhihirisha kama alikwenda Azam kimakosa kijana huyo mwenye kasi mithili ya B52, Mrisho Khalfan Ngassa katika mechi mbili za mwisho aliweza kuonyesha mapenzi ya dhati kwa mashabiki wa Yanga kwa kushangilia goli huku akiwapungia mikono mashabiki wa Yanga badala ya Azam na kutupiwa jezi aliyoibusu kwa hisia kali ya kui miss Klabu hiyo ya mitaa ya Jangwani na Twiga na Siku ya Fainali alionekana akisalimiana na mwenyekiti mpya wa Klabu hiyo Yusuf Manji..ukiangalia tabasamu lake utaona kama anasema Mzee nataka kurudi "nyumbani ni nyumbani" Mazingira hayo yote yanatuonyesha kuwa kijana ana mapenzi makubwa na Yanga..Manji fanya hima mrudishe kijana kundini. Ndio maana nimesema Ngassa kumbe Yanga damu, Simba msijaribu mtaliwa.:israel:
     
  2. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaona mpunga wa Manji huyo hana lolote.
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona Manji mwenyewe ni Simba damu? Yuko pale kibiashara zaidi, na bahati nzuri amewakuta 'wajinga' wakampa rungu la kukamilishia mipango yake ya kibiashara.
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mbona usemi Rage na katibu wake Mtawali ni timu gani au hamjui!!!
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono kwa asilimia 100,na hata rage yanga damu ila yupo Simba kwa sabb za kishirikina
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bongo Bingo!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lengo la azam ni kumpeleka simba mpelekeni muone
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    thubutuu..yatawakuta kama yaliowakuta kwa yondani,chezea mapenzi ww
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Aje kula bata tu.
     
  10. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Azam wanafki sana
     
Loading...