Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ndoa ni bei chee namna hii?? Sikulijua hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Aug 8, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliekwambia Ndoa Gharama nani? Ndoa bei Rahisi
    harusi ndio Bei ghali ndoa ni sh. 22500 bomani au
    15000 kanisani harusi sasa ukianza na kamati ya
    vinywaji tu balaa. usishangae mtu akikwambia
    anaanza kutafuta ukumbi wa harusi hata kabla
    hajapata mchumba maana ukumbi kupata ni shida
    kuliko mchumba hahaha kama unabisha sema
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wewe tu na complications zako! There is something for everyone. Watu wanapiga ndoa ya mkeka, hakuna mdundiko wala nini. Na wanaishi maisha ya furaha tu. The more the mbwembwe, the worse the marriage!
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Watu wanatafuta ukumbu kabla ya bibi harusi Kweli hii Kali
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Na watu wengi wanapenda harusi, matokeo yake wanaishia kuishi kwa kukimbiana kimbiana!!
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    bora umebaelezea baelewe!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Umeona ehhh
     
  7. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    halafu unajua juzi kanisa flani nilisikia hii kitu sikuelewa ina mana ukitaka kufunga harusi pale unalipa laki na hamsini?Mna niliduwaa halafu sikupata wa kumwuliza nafkiri Kiranja Mkuu ndo unazungumzia hili
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni wewe mwenyewe tu utakavyoamua..
    Tatizo tunafanya mambo kwa kuigiza..
    How comes utumie m12 kwenye harusi wakt hata hela ya kula inakupiga chenga..
     
  9. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    harusi inaweza kuwa simple au complicated thing depending on how you take it. wew tafta laki 5, waite wadau wachangie 2m mnafanya harusi ya watu 100 nzuri tu. sio mpaka mpige matarumbeta mtaani na kwenda kukodi diamond jubilee hall et harusi iwe poa...
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Garden party nyumbani, alika watu 50 milion 2 zinatosha sana!
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    Mkole kuwa mwembeni sio kukosa ukumbi. Kwa kawaida ndoa sio ghali, bali Harusi ndio ghali.

    Ndimi Bazazi!
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwa wale wezangu na mie, Kanisa la Lutheran kijitonyama litafungisha ndoa za pamoja. GHARAMA ZOTE ZA SHEREHE NA UKUMBI ZITAGHARAMIWA NA KANISA
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Harusi ni uamuzi sio lazima
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Harusi ya nn!! waolewaji wenyewe wapo basi?? .......
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    kama ile yangu niliyoikimbia UNUNIO
     
  16. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Harusi nyingine zinasababishwa na pressure za watu wengine. Wahusika hawawi na uhuru kamili wa kuamua. Kama wangekuwa na uhuru labda zaidi ya nusu ya harusi zisingefanyika! Kwa hiyo mjadala ni jinsi gani uepuke pressure za wengine.
     
Loading...