Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ndo zenu.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Feb 28, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Eti kumbe 98% ya mada zinazoletwa na wadau mbalimbali kwenye hili jukwaa la MMU huwa ni za kutungwa wakuu?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    huu utafiti umefanyika lini?
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ulikuwa hujui?
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kaka usiku mwema.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    labda JF ya siku hizi lakini JF ya zamani zile wadau walikuwa wanakuja na mikasa ya ukweli ya kimaisha kabisa. na maushauri waliyokuwa wanapata yalikuwa ya kujenga sana hata kwa wengine ikitokea mikasa hiyo ikawakuta pia.

    Na huu utafiti umeufanya kwa kigezo kipi?
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama umechoka, KALALE.

    JF ni jamvi la wenye busara. Mbona una wasingizia wenye busara?
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    the funny thing is that unajikunja kutoa ushauri wa nguvu kwa ajili ya kutatua issue nzito iliyoletwa mezani, kumbe jamaa kaja na mtungo toka kwenye keyboard, full fiction... aaargg
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na wengi wanaanza na gia ya rafiki/jamaa/jirani etc. kwenye huo mkasa kumbe ni yeye mrusha thread ndo yamemsibu zamani hii kitu ilikuwa hakuna.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . . . . . .
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    We unagundua leo ?!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    unauhakika gani na unachosema??:crutch:
     
  12. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JF ya zamani ndo ipi hiyo JS?
     
  13. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bad girl ae...
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ya zamani kuanzia 2011 katikati kurudi nyuma.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Senator, za kwako unazoletaga ni za ukweli ama za kutunga?
     
  16. GY

    GY JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mfano hii yako ni ya kweli au ya kutunga
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    njia moja wapo ya kubuy time!
    Ila zaman hakukuwa hv nakiri.
     
Loading...