Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ndizo mbinu zao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katabu, Apr 19, 2011.

  1. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Walitumia mbinu ya visu kuidhoofisha CUF miaka ile, watu tukaamini. Kumbe ilikuwa ni janja yao. Sasa nimeamua kujiunga rasmi na wanaharakati wa P. Power :whoo:
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu jamvini ingawa hujabisha hodi!!
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    katabu karibu jamvini. Baeleze na benzio bote bajiunge na harakati za .p powerrrrrrr.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu Katabu...nahisi ishara zako zaonekana kama vile MS na vikatuni vyake vinafananafanana,hata hivyo karibu.
     
  5. k

    kakini Senior Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud move
     
Loading...