Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe ndio maana ukakubali watu wa jinsia moja waowane

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 18, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,512
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kumbe ndio maana ukakubali watu wa jinsia moja waowane
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Hii picha ni ya kutengeneza ila kuna shoga aliwai kujitokeza na kusema kuwa kuna shoga aliwai kua na uhusiano wa jinsia moja na obama kipindi yupo high school.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,512
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    @Daudi mchambuzi hawaja mkamata FBI huyo Shoga? Kweli ni picha ya kutengeneza Mkuu.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi ipo duuuu...
     
  5. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimecheka mpaka basi!
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    aisee, kama jim carrey!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Byutiful Obama.... vele fani.
     
  8. N

    Ndole JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikia walimuua huyo shoga.
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duka picha...over
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! Aisee hii mimi nakataa, hii ni photoshop full.
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Photoshop @ work.:juggle:
     
  12. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni photoshop full, ila inamaana yake.
     
  13. A

    Activist p Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa wa ajabu kama ni kweli
     
Loading...