Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe naweza kuweka new post kwa kutumia simu du

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by 3squere, Nov 20, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimepata shida siku nyingi mno siwezi kupost na mshukuru sana
     
  2. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu na mimi nielekeze ili nisipate taabu kama wewe.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ushamba mpaka Jf
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa na hii nayo ni siasa?
    Hilo ni jambo jepesi kabisa, kwa faida ya wasiojua. Ukishalog inn, nenda sehemu iliyoandikwa home click, itatoa majukwaa. Utachagua jukwaa unalotaka kupost thread yako, mf matangazo madogo madogo unafungua utakuta juu kuna kiicon kimeandikwa new post, una click kisha inakuja page inayokuwezesha kupost whether ni tetesi, news alert au breaking news.
    Ni hayo tu.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungesoma how to use jf effectively usingepata taabu..
     
  6. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heri yenu mlikuwa hajui kupost kwa cm mimi nimechoka kupost kutumia cm
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tangu lini watz tukasoma instruction? Za dawa zenyewe hatusomi sembuse za jf?

     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha kongosho
    Umeniacha hoi lohh..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Namshangaa anaongelea soseji na juisi wakati hatujala ugali na pank siku nzima.
    Simu zenyewe kwa hisani ya kampuni unaitumia huku unaogopa usije ukalegeza batani afu wakakukata kwenye mshahara. Msituone tuna tunacheka tuna mengi vichwani.

     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hongera yako. Nalog off
     
  11. s

    sibuga Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kweli wengi huwa hatufuati maelekezo.
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Asanten kwa michongo yenu lakini kaeni mkao wa kula kupata mabrek news motomoto
     
Loading...