Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Nape Nnauye ni muinjilist kitaaluma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BLUE BALAA, Jul 31, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe katibu wetu mwenezi ndugu Nape ni mwinjilist, alitumikia kanisa huko Singida kabla ya kuingia kwenye siasa. Namshauri arudie utumishi wa kanisa kwani anaweza akapanda na kuwa mchungaji
     
  2. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haha haaaaaaaaaaaaaa!
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ndio maana kaamini kirahisi hoja ya kuvua gamba
     
  4. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Anaweza akaleta tumaini kwa watz iwapo atamsikiliza Mungu vizuri na kuyatekeleza amwambiayo.Kumbuka Ezekiel 37,Mungu alimwambie Atabirie mifupa iweze kuishi,akatabiri,mifupa ikapata nyama na uhai ikawa watu.Tz inaweza kuwa hai tena isipokuwa kwa uwezo wa pumzi ya Mungu.
     
  5. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio maana analiweza jukwaa kumbe alikuwa mhubiri!!
     
  6. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ok kitu kizuri,lakini karama hiyo aitumie kwa ajiri ya haki maana yake kama akiitumia uzoefu wa kuhubili kwa nia ya kupotosha jamii kwa faida zake na waotaka ufahari wa binafsi na si za jamii,Mungu atamuazibu vibaya sana.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi ni tomaso kwenye hili so mwenye CV ya Nape aiweke hapa ili tuliokina tomaso tuweze kuamini maneno yako mkuu..

    n
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nilikua cjui,kondoo aliokua anawachunga mbna mlikua kimya?
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,779
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..kwa uelewa wangu Brig.Moses Nnauye[rip] baba mzazi wa Nape alikuwa Muislamu.

    ..nadhani Nape naye amechukua dini ya baba yake, sasa huku kutumikia kanisa ni kwa misingi ipi?
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    ... Please justfy !
     
  11. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari ndo hiyo
     
  12. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What do i need to justfy, nape alikuwa mwinjilist katika kanisa la pentekoste singida akiwa anaishi na mjomba wake.
     
  13. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli baba alikuwa muislamu ila mama yake alikuwa mkristo na alikuwa ni mlikole na ndiyo Nape naye akahamia huko. Shortly ni kwamba ni muinjilist na alifanya yote haya akiwa Singida kwa mjomba wake
     
  14. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Na mjue Mama ake Nape alikuja kuachana na Brigedia..so Nape kakulia sana kwa Mama
     
  15. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo unatuambia kwamba Nape ni mtoto wa mama?aaah namanisha alishi na mama yake mda wote hadi anamaliza masomo yake na ndipo hapo alipopata nafasi ya kuwa mchungaji kama babu wa loliondo?
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hapana....sina maana iyo!na sikukusudia ivo!maana yangu n kuwa kuna uwezekano wa yeye kuwa dini ya Mama yake..mana alikuwa sana upande wama!kweli Nape n mtoto wa mama!mana kila binadamu htoka kwa mama...U can not be a Father/Mother if you dont come from a Mother!
     
  17. N

    Nipe tano Senior Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA NAAMINI JF BILA KUMTAJA NAPE mhhhh, KAWAKAMATA SANA CDM
     
  18. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndugu usibishe! Nape wakati flani nikiwa chuoni hapo dari silam tulikuwa tukisali kanisa moja, pale Amana Vijana Center (FPCT)

    Lakini wewe ukifikilia mtu yeyote ambaye ni smart au anauwezo wa kuchanganua mambo hawezi kufuata Dini ya wazazi wake coz wazazi hawana mbingu.

     
  19. T

    Theotim Senior Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sasa yupo dini gan
     
  20. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nape, njoo huku kuna siredi watu wanataka kutoana nundu wakitaka kujua km uliwahi kuwa mtiwa mafuta kabla hujawa mpakwa matope (aka, mwanasiasa)
    Subirini nimemwita anakuja mwenyewe aseme.
     
Loading...