Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe na sisi tukiamua tunaweza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Original Pastor, Jan 29, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wandugu poleni na mchoko wa siku nzima,
    Kumbe na sisi tukiamua tunaweza tumeona Tunisia, Misri na kinachofuata...............tuchangia mada hii wandugu,Nasema tena DOWANS tumechokaaaa pesa za kwetu walipa KODI. kura yangu nilipeleka CHADEMA UBUNGO je wewe maamuzi yako baada ya Misri???:A S crown-1:
     
Loading...