Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe na hii ni Ofisi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by GM7, Oct 23, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona hata huku kwetu ndio ofisi kama hizi zimeanza, Yaani ukifika hapo au maeneo hayo kama wewe ni mgeni usome bango hilo katika picha.

    Kuuliza sh. 500
    Kupelekwa sh. 1000
    Kukaa sh. 100
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    So many ways to make money heh.

    Good thinking.

     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    dah! wahuni wa TMK hao, kwenye hii bongo.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ndio anayolalamika Rev. Kishoka mtu anaaga nyumbani anakuja ofisini huu ni ubangaizaji mwingine na idleness, poor Tanzanians.
     
  5. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ni eneo mojawapo jijini Mbeya
     
  6. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Yatupasa watanzania tufike mahala tuwe makini zaidi katika utafutaji! Nadhani njia hii ni ya kimwinyi sana ambayo uwezo wake wa kudumu sokoni ni mdogo mno, hivyo basi yatupasa tuwashauri watu kama hawa wawe makini katika kujitafutia rizki vinginevyo tabaka la wasio na kazi halitapungua kamwe!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ofisi ndo hapo chini ya mti lol makubwa madogo yana nafuu
     
  8. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jirani zangu kwa ubunifu tu siwawezi,wamebuni makanisa mpaka majina karibu yanaisha sasa wamegeukia kwenye ofisi
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Katika nchi hii hili linakubalika.

    Huu unaitwa ujasiliamali. Ukiuliza kama hawa wahudumu wa huduma hii wanahesabikaje katika employment 2000000 zilizoundwa na Sisi m, utaambiwa nao wamo.

    Kazi kweli kweli.
     
Loading...