Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mtoto ana ndevu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KEDIAY-MANGUSHA, Jul 7, 2011.

  1. K

    KEDIAY-MANGUSHA Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo akamuuliza mama yake mjamzito, 'eti mama mbona tumbo lako kubwa sana'? Mama akajibu 'nina mtoto tumboni'. Dogo hakuelewa, siku moja mama anasonga ugali akawa amekaa vibaya. Dogo akaona ishu ya maza, mara dogo akalipuka kwa furaha huku akishangilia na akasema, 'nimegundua mtoto uliyenaye tumboni ni wa kiume maana ana ndevu kama baba'
     
Loading...