Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mpenzi wangu ni mke wa mtu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makoye78, Jul 12, 2012.

  1. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, kwa takribani miezi saba nimekuwa na mahusiano ya kimapenzi na dada mmoja mwenye umri wa miaka 35, mwaka mmoja zaidi yangu! Ukweli mimi ni mwanafunzi na dada huyu ni mtumishi ktk idara ya afya hapa Dodoma, hivyo nikiwa na shida ya kifedha huwa ananisaidia sana!
    Swala ni kwamba, hivi majuzi ndo kaniambia ya kuwa yeye ni mke wa mtu, lakini hajisikii kuendelea tena na mumewe ambaye wamezaa nae watoto wawili! Sababu ni kwamba bwana yule hana elimu na cha zaidi, anatumia vibaya pesa za biashara yake ambayo mtaji alipewa na mkewe huyo!
    Swali, je unanishauri niendelee na huyu mwanamke ama nimuache?
    Je nikiendelea naye mwisho wake ni nini?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Ni member wa JF?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmh, ngoja waje washauri, mie leo na kisirani nisije kuharibia uzi bure.
     
  4. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mweee!!Mke wa mtu sumu.Itafika kipindi hata wewe utatafutiwa mwingine ambaye ataelezwa kuwa unatumia fedha zake vibaya.Shukuru Mungu umeujua ukweli..kimbia haraka na utubu kwa hiyo dhambi(Kumbuka mtenda hutendwa)
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna thread hapa JF ya kaka aliyekatwa mkono kwa kutembea na mke wa mtu. isome halafu utafahamu uamuzi wa kuchukua
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeye anataka mume mwenye elimu gani? Na kama tatizo ni elimu, mwambie ampeleke shule. Kwa wewe huuyo hakufai, maana inavyooneka wewe unachopenda hapo ni pesa yake tu.
     
  7. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mume wa huyo dada atakuja kukusumbua badae, endapo atakua hajakubaliana na swala la mkewe kua na mwanaume mwingine. Achana na mahusiano ya namna hii yatakuletea stress .
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Achana na huyo mke wa mtu... Uliza wenzio yaliyowakuta..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bora umebadili rangi ya mwandiko.
    Sijui nilikuwa nasikiaje.

     
  10. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,726
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa hujui kuwa ni mke wa mtu ila ameshakuambia live! Swali; unaomba ushauri wa namna ya kumuacha au? Nadhani hapo huitaji ushauri zaidi ya kuachana nae. Labda kama una dhiki ya vijisenti vyake unaweza muomba akawa mfadhili wako! Kila la kheri.
     
  11. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeye ni daktari (Doctor of Medicine- MUCHS), anadai mumewe ni form four tu! Mimi ninafanya masters, hivyo anaona mie ninamfaa zaidi! Ila ukweli ni kwamba, baada ya yeye kuniambia juu ya hili la mumuwe, ndo nikaanza kustuka ya kuwa hanipendi bure, bali elimu na sura! Hii ni kutokana na moangezi yake niongeapa nae! Ndo maana naomba ushauri.
     
  12. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Lilian, kumuacha ni vema! Suala ni kwamba nitumie mbinu ipi kumwacha bila kumfanya akaumia sana?
     
  13. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i haven't! my internet is slow now, so i can't wait for the menu to change my color.
     
  14. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia nzuri kuliko yote ni Kumwambia UKWELI(kuwa yeye ni mke wa mtu na unaheshimu sana hiyo taasisi ambayo Mungu alisema iheshimiwe na watu wote)...
    Bora aumie sahizi kidogo kuliko aje kuumia zaidi baadae.Believe me ..ukiendelea na hayo mahusiano utakuja kujuta..
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm hapo patamu...huyo ujue kabisa ukibaki nae basi nawe itafika wakati atakupitia mbavuni na kutoa utamu kwa mwengine na pia ukitaka kumuacha ujue anaweza kuwa mgumu kwa hilo in the sense that kasha invenst kwako both financially na emotionaly so kumbwaga tuu inaweza kuwa ngumu kaka. jiandae kwa vituko
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni bora ukamuacha hata akiumia atapoa baadae,huwezi jua kama mumewe ameshashtukia au la,na kama amestukia hujui anapanga nini!? be a gentle man na achana na huyo mwanamke haraka,afu you are educated, kuwa makini kaka tusijekupoteza, kuliwa mke INAUMA!!
     
  17. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Pombekali!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    oooh, naomba iendelee kuwa slow tu.

    Nikiwa nakusoma huwa najikuta meno yako nje sababu nakunja sana macho kupunguza mwanga.

    Hujambo lakini?

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi hata mke wa mtu akiachwa na kibuzi anaumia?
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Nakushauri umuache maana mke wa mtu ni sumu!
     
Loading...