Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe mpangilio mbovu wa mji wa Dar es salaam ni kivutio cha kitalii...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cynic, May 28, 2010.

  1. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wandugu hii picha na tangazo (la kampuni fulani ya nchi fulani ya ughaibuni) inatumika ku-promote utalii TZ. Hebu soma text kwenye hiyo picha. Inaonekana mpangilio mbovu wa mji wa Dar es salaam sasa imekuwa kivutio kikubwa cha kitalii pia .....

    Aibu kwenu mliopewa dhamana ya kuongoza mji/nchi.

    dar.jpg
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha!bongo bwana! yani i am 100% sure i can do a better job!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bongo kumejaa sheria nyingi ndogondogo nzuri tu amabzo zingetumika zingeondoa kama si kupunguza kwa kiasi kikubwa hitilafu zilizopo; lakini zimeachwa na zinazotekelezwa ni zile za kukimbizana na machinga na mama ntilie ama kufunga mabaa; kwa kuwa huko kuna maslahi kwa watendaji
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ni kweli aisee. Mambo mengine nadhani wala hayahitaji hela kubwa
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hapo umesema .. hatimaye wakizinduka na kuanza kutumia hizo sheria itakuwa ni too late. Wataishia kwenye solutions za kihasara kama bomoabomoa, nk.
     
Loading...