Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Mnanimiss! Mbarikiwe...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Boflo, Feb 6, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nawashukuru wote walionyesha upendo kwangu, na kunianzishia special Thread for me, thanx!. Shukrani za dhati zimwendee Nyivonduma sir, na wengineo ambao walinipa support nzuri wakati nilipokuwa jamvini kama Yo Yo, Ngoshwe na wengineo.

    Niliamua kukaa kimya kwa sababu mimi sipendi ugomvi jamani, maana na kuna watu wana roho..... kama Kingi na tripu999 hawapendi kuniona hapa, hawataki kuzikabili changamoto zilizokuweko katika jamii yetu, sina zaidi mbarikiwe!!

    JF iko Juu ALWAYS
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    mbona hao jamaa wako peace sana?.............au uliingilia mlango wa kutokea ndo maana
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bwabwa rudi bana..ukubwa ndo ulivyo mie babu yako mpaka umri huu nishagombana sana ...usiogope kupingana na watu.Ukiona nyani mzee ujue kakwepa mishale mingi sana
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    E bwana eee mzee kumbe upo? Nasubiri kuona safari hii unakuja na kitu gani kipya!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ulikumbwa na nn mpka ukapotea Bwabwa??
     
  6. Celebrity

    Celebrity Member

    #6
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kufahamu upo, hureeeeeeeeeeee! haya tuwasuiliane tafadhali.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    du kumbe upo?,
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    alipigwa mkwala wa ban na maxmelo kwa mambo yake ya ki-ubwabwa-ubwabwa, soma tread za max za jana utaona................
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    anakumis mtu mmoja tu hapa.sio wote.
     
  10. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BWABWA! Kwa kule Malindi inamaanisha mwanamume .......na wanaume wenzie!
     
  11. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    yaani wewe unataka wakabiliane na changamoto ipi????yaani hiyo tabia yako inayoendana na jina lako ni changamoto ndani ya jamii?????
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi simfahamu bwabwa labda nitembeleeeeee profile yake maana naona jamaaa ni matata sana watu wanakugwaya na wameshtuka kukuona tena
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Laanakum afritnum haramkhun, hamna anayekumiss wala nini. Yaani wewe unaingia kwa ID nyingine halafu unaanzisha thread ya kujimiss mwenyewe..Kaaz unayo mwaka huu.
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    BwaBwa ni mwanachama kama wengine. Ni lazima tukubali changamoto zote ambazo zinaikabili jamii yetu kwa sasa. BwaBwa we miss you alot!
     
  15. d

    dropingcoco Senior Member

    #15
    Feb 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    khaaaa!........:mad:
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi ni Tripo9 na wala sio tripu999 tafadhali.

    Bwabwa, ndugu yangu ukibadili tabia (hiyo unayoiita 'changamoto')wote tutakupenda!
    Asante.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    huyo alishajitambulisha kuwa ni shoga wala hana kificho kabisa na ndio maana akajiita bwabwa kwa maana hiyohiyo ya Malindi
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie mnauhakika gani kama huyu ni BwaBwa kweli?
     
  19. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  20. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe ndo kajitangaza mkuu.
    Hebu muulize hiyo changamoto alotuletea ni ipi! Kama sio ya kujitangaza hapa yeye ni 'BWABWA'. Tembelea threads zake pia.
     
Loading...