Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Mkapa bado ni Rais wa Tanzania??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 25, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nimeikuta hii kwa michu, eti BWM anajiita President, 1995-2005 badala ya kujiita Former Tanzania President 1995-2005... Anyways ni bora angeendelea kuwa Presidaa maaana ni kama hatuna Presidaa vile...
     
  2. R

    Renegade JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Mi nafikiri hajakosea kitu hapo, Ila bado ana Matongotongo ya URAIS hayajamtoka.
     
  3. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Yaa bado ni president.... Si nasikia alimkoromea JK kipindi cha kupanga baraza la mawaziri....alitaka aweke baraza la kishkaji ndipo Mkapa alipokuja juu na kumuonya kwamba mambo yakimwendea mrama kamwe asiwaite!!! Mkapa alimwambia ahakikishe anampa Makufuli wizara nyeti ya miundombinu ili wizara hiyo irudishe uhai wake wa zamani....
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hajakosea kitu hapo!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nothing is wrong here he was presdaa from 1995 - 2005! Siku ameandika hayo masikitiko yake kwa watu wa Japan ni tarehe 25/03/2011! so what is wrong?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah ila jamaa kweli lilikuwa Presidaaa cheki mwandiko wake unaonesha kabisa ni wa A LEADER!! mwandiko swaafi saaana MKAPA Big up sana baba TUNAKUMISS MNOOOO ingawa mikataba yote feki na madili ya deep green, meremeta ilifanyika chini yakoo mkuuuu, unapaswa uje useme kwa nini mlituibiaaaaaaaa, au vipi che Nkapa!!
     
  7. G

    Gurti JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna ishu ya kujadili hapa
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwani president wa 1995-2005 ni nani?
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wa ukweli mkapa dili ya kiwira vipi imetema? umesharudishiwa advance yako
    mkuu?
     
  10. S

    Songasonga Senior Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisaini Baada ya Mkapa alikuwa ameandika Former President
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kanifurahisha sana statement yake alivoandika ..angekuwa ****** hiyo page isingesheheni kiingredha sahihi level ile?? hahaha BWM nakumiss bana
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    It's o.k, he was a President as he has written. Wacha Mzee apumzike Bwana unamwandika hapa kwa nini sasa?
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [QUOTE Nimeikuta hii kwa michu, eti BWM anajiita President, 1995-2005 badala ya kujiita Former Tanzania President 1995-2005... Anyways ni bora angeendelea kuwa Presidaa maaana ni kama hatuna Presidaa vile...[/QUOTE]

    Post kama hizi mtu unajihaibisha bure tu!!! LOL!!! Unanikumbusha enzi zile nikiwa primary school kwenye darasa la kiingereza jamaa yangu alishushiwa dhoruba na mwalimu kwa sababu ya mazoea yake ya kusema " Teacher, May I Repeat again my answer to your question? El Toro Ukisema President halafu ukataja miaka mfano President 1995 - 2005, hakuna tena haja ya kutumia neno former kwa sababu hiyo miaka ilishapita (hiyo ndo maana ya u former) vinginevyo utakuwa unarudia kitu kile kile kama jamaa yangu enzi hizo. Lakini ukipenda unaweza kutumia neno former president but hiyo miaka ya u former sharti iwekwe kwenye mabano yaani Former President (1995 - 2005).
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nadhani hajakosea. Ukishaweka timeline(duration)ina take care hicho cheo alichotaja. Baadhi ya vitabu vya magharibi vinaandika hivyo pia.
     
  15. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa muhimbili umeshapigwa penati yupo sahihi coz kaspecify ni presida kwa kipindi kipi. Asingeweza sema ni former presida afu akaweka na vipind alivyotumikia angekuwa anajipinga. Kumbuka hesabu za logic na electronics physics pale enzi hizo. Ndo ujue kuwa Mkapa alikuwa kichwa ukifikiria juu juu utasema kakosea lakin yupo sahihi kabisa. Big up Kapa boy.
     
  16. s

    shiezo Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Achana na Mkapa bwana, kile kichwa, sema tu alizidiwa nguvu na "delila" akafisadalize. Hilo ni jambo la kawaida kwa mwanaume yoyote yule
     
  17. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha thread umechekemka.Mode anzisha jukwaa la kindergarten thread kama hizi ndio zinatakiwa ziende huko
     
Loading...